Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเครื่องผมเปิดโปรแกรมแปลงเพลง MP3 แล้วเครื่องมันRestart ใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเครื่องผมเปิดโปรแกรมแปลงเพลง MP3 แล้วเครื่องมันRestart ใหม่

ผมใช้โปรแกรม CDex แต่ก่อนมันก็เคยใช้ได้แต่ตอนนี้พอสั่งเปิดปุ๊บเครื่องก็ Restart ใหม่ทันทีเลยไม่รู้ไม่เกิดจากอะไรอะครับ แล้วแก้ไขอย่างไร อ้ออีกอย่างโปรแกรม Exact Audio Copy ก็เป็นเหมือนกัน

เพิ่มเติมนะครับพอไม่ใส่แผ่นเข้าไปโปรแกรมก็เปิดได้ปกติครับ แต่พอมาใส่แผ่นปุ๊บดับเลยเครื่องรีสตาร์ทใหม่เลย
    โปรแกรมนี้แต่ก่อนก็ยังใช้ได้นะครับ เปลี่ยนโปรแกรมมันก็เป็นอีก

Comment

ลอง เปลี่ยนโปรคแกรม ดูครับ

Comment

Working...
      X