Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมลง Photoshop CS3 แล้วมันติดตรงนี้อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมลง Photoshop CS3 แล้วมันติดตรงนี้อะครับ

ทำไงดีครับผมปิดทุกอย่างแล้วนะครับแต่มันยังขึ้นอย่างนี้มาอะครับใครมีวิธีแก้บอกทีครับขอบคุณครับ
    Attached Files

ปิด ie ก่อนครับ

Comment

Originally posted by peachtoy View Post
      ปิด ie ก่อนครับ
      คือที่มันขึ้นมาบอกว่าให้ปิด อินเตอร์เน็ตผมก็ปิดหมดทุกอย่างแล้วครับไม่เหลืออะไรแล้ว
      เหลือแต่หน้าจอที่ลงแหละครับมันก็ยังขึ้นใครมีวิธีแก้ช่วยบอกทีนะครับ
      ขอบคุณมากครับ

Comment

อาจมี โปรเซส ค้างอยู่มังครับ

ลองรีคอมสักรอบ แล้วลงใหม่ครับ

Comment

ลองรีคอมแล้วลองลงใหม่แล้วครับก็ยังขึ้นเหมือนเดิมงงมากเลยครับทำไงดีครับขอบคุณครับ

Comment

ลอง System Restore ดูก่อนครับ...แล้วค่อยลองลงใหม่...เคยลงแล้วขึ้นแบบนี้เหมือนกันครับ

Comment

Working...
            X