Announcement

Collapse
No announcement yet.

BF2142นี่ต้องใช้แผ่นแท้เท่านั้นหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BF2142นี่ต้องใช้แผ่นแท้เท่านั้นหรอครับ

แบบว่าโหลดบิตมาอะครับ เข้าเกมถึงกับอึ้งเพราะมันบอกให้ใส่EA Account ไอAccountที่ว่าน่ะผมก็มีอยู่หรอก(ได้มาจากNFS) แต่ใส่ไปแล้วมันบอกว่าไม่มีAccountนี้อ่ะครับ แล้วก็ค้างอยู่ที่หน้าLog-inนั่นหล่ะ

จะทำไงดีถึงจะเล่นได้อ่าครับ (ห้ามบอกว่าไปซื้อแผ่นแท้นะ อิๆ)

ถ้าจะเล่น Online ต้องแผ่นแท้เท่านั้นครับ

ส่วนถ้าจะเล่น ออฟไลน์ นั้น แผ่นปลอมสามารถเล่นได้ครับ (วิธีเข้าเกมก็ลองดูใน Readme นะครับ)

ปล.เเนะนำถ้าอยากสนุกจริงๆ ก็ลงทุนซื้อแผ่นแท้ไปเลยครับ สนุกกว่า ออฟไลน์ เยอะเลย (ไม่เสียดายตังค์เเน่นอนครับ รับประกันเลย) พึ่งเล่นจบมาสดๆ ร้อนๆ ตะกี้นี่เอง อิอิ

Comment

ขอบคุณครับ เดี๋ยวกลับไปหาไฟล์Readmeอีกที พอดีมันมาเป็นISOเลย เลยหาไม่เจออ่ะครับ

ครือว่า... จะว่าเสียดายตังค์ก็ว่าได้ครับ คือในพื้นที่ที่ผมอยู่เนี่ยตัวแผ่นตีราคาเป็นเงินไทยแล้วตกอยู่3000กว่าบาทได้อ่ะครับ แต่ถ้าอยู่ไทยผมซื้อไปแล้วง่าาา>.<" เห็นเค้าว่าแถมหูฟังด้วยนิ

Comment

ออฟไลน์ อย่าเล่นลยเกมนี้ ถ้าอยากมันส์ต้อง onlineเท่านั้น

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
          ขอบคุณครับ เดี๋ยวกลับไปหาไฟล์Readmeอีกที พอดีมันมาเป็นISOเลย เลยหาไม่เจออ่ะครับ

ครือว่า... จะว่าเสียดายตังค์ก็ว่าได้ครับ คือในพื้นที่ที่ผมอยู่เนี่ยตัวแผ่นตีราคาเป็นเงินไทยแล้วตกอยู่3000กว่าบาทได้อ่ะครับ แต่ถ้าอยู่ไทยผมซื้อไปแล้วง่าาา>.<" เห็นเค้าว่าแถมหูฟังด้วยนิ
          หูฟังแมร่งใส่ยากฉิบ โยนกองไว้เป็นชาติแล้วครับบีบหัวสุดๆ
          ดูจากรุ่นแล้วราคา100กว่าบาท ต้นทุนเท่าไหร่ไปคิดเอามันไม่ได้แถมหรอกมันกำไรอยู่ดีแค่เอารุ่นขายไม่ออกมาพิมพ์โลโก้
          ลองหาในนี้ก็ได้ครับเคยมีคนโพสท์วิธีไว้

Comment

เหอะ อยุประเทศไหนอะครับ

Comment

อิจฉาจัง คราวหน้าถ้ามีโอกาสกลับไทยก็ซื้อกลับไปเล่นสิคับ (สงสัยเนทท่าจะแรง) เซิฟที่นอกคงจะมีเยอะกว่าที่นี่แน่นอน ส่วนวิธีล็อกอินก็เอาโปรไฟล์ที่เค้าให้มาไปทับกับของเดิมที่อยู่ในมายด็อกฯอ่ะคับ

Comment

Working...
              X