Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hitman Blood Money

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hitman Blood Money

ยังไม่ใครเล่นอยู่หรือป่าวอ่ะครับ คือดูหนังแล้วหนุกดีเลยหาเกมมาเล่นซะเลย แต่เล่นไปเล่นมาไม่ผ่าน
    เลยจะขอบทสรุปซักหน่อย หรือใครพอจามีเวปสั่งซื้อหนังสือ บทสรุปเกมก็บอกกันมั่งนะครับ
    ขอบคุณครับมากครับ

Originally posted by ultrasonic View Post
    ยังไม่ใครเล่นอยู่หรือป่าวอ่ะครับ คือดูหนังแล้วหนุกดีเลยหาเกมมาเล่นซะเลย แต่เล่นไปเล่นมาไม่ผ่าน
    เลยจะขอบทสรุปซักหน่อย หรือใครพอจามีเวปสั่งซื้อหนังสือ บทสรุปเกมก็บอกกันมั่งนะครับ
    ขอบคุณครับมากครับ
    ดูใน youtube ครับ พิมพ์ชื่อภาคของเกมส์แล้วก็ชื่อตอนครับ
    ดุฝรั่งเขาเล่นไว้ครับเนียนๆเลยละ

Comment

Working...
    X