Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูที่ครับว่า จะจ่ายไฟพอหรือป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูที่ครับว่า จะจ่ายไฟพอหรือป่าวครับ

เสป็กตามลายเซ็นเลยครับ ไม่ได้ clock เลยแต่อย่างได้

PWS 450W ไม่เต็มเพราะแถมมากับเคส

ถ้าจะเปลี่ยนมอนิเตอร์เป็น sumsung 2232GW ไฟจะพอไหมอ่ะครับ

กลัวไม่พอ -*-

อ้อแล้วก็จะเปลี่ยน HD เป็น 320Gb ด้วยครับ

Comment

จอคอมไม่ได้ดึงไฟจาก psu ครับ - -*

hdd 320GB กินไฟประมาณ 9-12watt

Comment

5555+ ลืมไปเลย -*-

ฮาตัวเองดี อิอิ

Comment

ถ้าปัจจุบันใช้ได้ปกติ เพิ่ม Harddisk อีกลูกคงไม่เป็นไรครับ

Comment

Working...
          X