Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่ากาดร์จอ winfast512/GF 8500gtเล่นเกมเปนอย่างไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่ากาดร์จอ winfast512/GF 8500gtเล่นเกมเปนอย่างไง

เเล้วถ้าเปนGF8600gt/256จะดีกว่ามากไหมคับ ขอบคุณคับ
    Last edited by debsirin; 22 Feb 2008, 01:29:01.

ประมาณ กลางๆ ค่อนไปทางต่ำๆ อะครับ

พวก เกมโหดๆทั้งหลายไม่น่าจะไหวครับ

Comment

DDR2 ด้วย ผมว่ามันไม่คุ้มค่ากับราคาครับ

ลองดูตัวอื่น ยี่ห้ออื่น ที่ราคานี้ได้แรงกว่า

Comment

ATI 2600 PRO คับ ราคาใกล้เคียงกัน เกือบจะเท่ากันเลยด้วยซ้ำ แต่แรงกว่าเยอะเลยคับ

Comment

8500gt ddr2 ถือว่าห่วยคับ
          ถ้าเอามาเล่นเกม ออนไลน์ ยังได้อยู่
          แต่พวก เกม nfs pro , crysis , gears of war นี่ low แน่นอนคับ ไม่แนะนำเลย

ถ้าจะเอา 8600gt จะดูคุ้มค่าเงินกว่าถ้าเอามาเล่นเกมส์คับ

Comment

Originally posted by newzbaba View Post
            8500gt ddr2 ถือว่าห่วยคับ
            ถ้าเอามาเล่นเกม ออนไลน์ ยังได้อยู่
            แต่พวก เกม nfs pro , crysis , gears of war นี่ low แน่นอนคับ ไม่แนะนำเลย

ถ้าจะเอา 8600gt จะดูคุ้มค่าเงินกว่าถ้าเอามาเล่นเกมส์คับ
            วันนี้ผมไปพันทิพมาอยากจะทราบว่ายี่ห้อไหนดีกว่า(GF8600GT256)เล็งwinfastไว้จะดีไหมคับ

Comment

Originally posted by debsirin View Post
              วันนี้ผมไปพันทิพมาอยากจะทราบว่ายี่ห้อไหนดีกว่า(GF8600GT256)เล็งwinfastไว้จะดีไหมคับ
              เอายี่ห้ออื่นดีกว่า อันนี้แพงไป ประกันสองปีเอง ลองดูที่ห้องมือสองขายกันเกลื่อนๆ ครับ

Comment

HD2600pro sonic ของ PALIT ดิครับ DDR3 600/1400MHz แรงกว่า 8500 เยอะครับแถมถูกกว่ามากๆๆด้วยอ่านะถูกกว่าเกือบพันแหละ แรงกว่าด้วยยึนยันเรย

Comment

ดัน

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
                    เอายี่ห้ออื่นดีกว่า อันนี้แพงไป ประกันสองปีเอง ลองดูที่ห้องมือสองขายกันเกลื่อนๆ ครับ
                    ช่วยตอบทีคับยี่ห้อไหนดีกว่ากันเอาด้านภาพสวยคับ ขอบคุณคับ

Comment

Working...
                    X