Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมจัดเรียงข้องมูล โปรแกรมใดดีสุดคับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมจัดเรียงข้องมูล โปรแกรมใดดีสุดคับ?

โปรแกรมจัดเรียงข้องมูล โปรแกรมใดดีสุดคับ
    แล้วโปรแกรมจัดเรียงที่มากับ วินโดว์ดีมั้ยคับ วานบอก....

ลองอ่านดูเล่นๆ ครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=20535
    ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
    ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
    ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
    sigpic

Comment

In my opinion, Diskeeper is the best defragment software.

www.diskeeper.com/

Comment

Originally posted by Areyo View Post
        ลองอ่านดูเล่นๆ ครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=20535
        รบกวนจัดให้ซักดอกได้มั้ยครับ

...ขอบคุณครับ...

Comment

ท่าน REDSTORM เช็ก PM ครับ
          ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
          ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
          ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
          sigpic

Comment

ถ้าไม่รบกวนจริงๆ ขอด้วย 1 ดอกครับ..ขอบคุณครับ

Comment

...ขอบคุณมากครับ...

Comment

ขอด้วย

Comment

ถ้าไม่เป็นการรบกวน ผมขอด้วยครับ ขอขอบคุณ

Comment

ผมใช้อยู่ครับ diskeeper

Comment

diskeeper ที่ท่าน areyo แนะนำ ครับ
                      แล้วก็
                      O&O Defrag อีกตัว ส่วนตัวใช้แล้วก็ง่ายดี เปิดทิ้งไว้มันทำเอง
                      ไม่กินเครื่อง

Comment

diskeeper เหมือนกัน

Comment

O&O Defrag อะมันใช่ง่ายดี

Comment

..รอมาตั้งนาน ยังไม่ได้เลยครับ ขอความกรุณาด้วยนะครับ อยากได้

Comment

ผมใช้ํTuneup utilities อ่าคับ

Comment

Working...
                              X