Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครไป แข่ง Games ที่ ประชุมแห่งชาติสิริกิจ บ้างครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครไป แข่ง Games ที่ ประชุมแห่งชาติสิริกิจ บ้างครับ?

21/2/08 เป็นวันแรก

อยากไปแข่งวินนิ่งอ่าคับ แต่อยู่ไกล อิอิ

Comment

ไม่ได้ไปแข่ง

ไปดูพริตตี้........อิอิ

เชื่อผม

น่ารักทั้งนั้น

ไปลองเล่น เพล3 มาล่ะครับบบบบบบบบบบ

ภาพอะไรมันจะเว่อร์ปานนั้น

Comment

ไม่อยากแข่งครับ อยากไปดูพริ๊ตตี้ แต่ผมอยู่หาดใหญ่ เลยอดดู ต้องให้คนที่ไปเอารูปพริ๊ตตี้มาฝาก อิอิ

Comment

ใครไปอย่าลืมถ่ายรูปมาฝากด้วยละคับ ว่าแต่เค้าแข่งเกมส์อะไรบ้าง

Comment

ยังไปแข่งกันได้นะครับ 24 น่าจะวันสุดท้าย มี Dota, winning, street puzzle, Halo 3, tekken, หลาย Games มากจำไม่ได้ game ใน wii ก็มีแข่ง ที่ 1 winning 100,00 บาท

Comment

ผมไปมาล่ะ

รูปอ่ะอดดูครับ

เพราะไม่ได้เอากล้องไป

พอดีสอบเสจเพื่อนมันลากไป

พริตตี้น่ารักจิงงงงงงงงงงงงงง..........อิอิ

แต่น้อยไปหน่อยอ่ะ

Comment

Working...
              X