Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถึงคุณเรือรบ(คุณเน็ท)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถึงคุณเรือรบ(คุณเน็ท)

ผมทำตามทุกอย่างที่คุณแนะนำแล้วคับ ไปทำสายมาตามที่คุณแนะนำ แต่มานก็ออกแค่ 2.1 อยู่ดีอ่ะ ไม่รู้จะทำไงแล้ว

ไม่ PM ล่ะครับ

Comment

ทำไม่เป็นอ่ะ ลองหาแล้วไม่เจอ

Comment

ขอรูป

Comment

รูปอะไรคับ...จะได้จัดให้

Comment

สายที่ทำ ต่อยังไง ขอดู

Comment

ตามนี้เลยคับ เส้นละ 500
              Attached Files

Comment

เสียงออกปกติ เหมือนต่อ digital out ธรรมดาเลย แต่เทสลำโพงได้แค่สองเหมือนเดิม ถอด digital จาก dvd ไม่ได้ เสียงไม่ออก ถ้าให้การ์ดถอด เสียงออก แต่ไม่มีเสียงพูด ผมว่าอาจจะเป็นที่ลำโพงผมมันล้าสมัยแล้ว อาจจะต้องซื้อใหม่ ถามนิดสส ซัปวูปเปอร์ลายเอาร์ไว้ทำไรหรอคับ

Comment

เส่นนึง 500 เลยหรอครับ

Comment

ขอมูลใหม่ สลับสายนิดนึง

Front stereo-channel exists on SPDIFO#0 หน้า

rear - on SPDIFO#3 หลัง
                    center and the subwoofer channel - on SPDIFO#1 กลาง/ซับ
                    เพราะฉะนั้น ลองเอา
                    SPDIFO#2 ออก

Comment

หมายถึงไม่ต้องต่อ spdif#2 หรือคับ สายอื่นก็อยู่ที่เดิมหมด

Comment

อืม น่าจะสนับสนุนมากกว่าเสียดสีนะครับ

Comment

Originally posted by golf252 View Post
                          อืม น่าจะสนับสนุนมากกว่าเสียดสีนะครับ
                          นั้นดิ่

Comment

Originally posted by ผ่านมาอีกแระ
                            ถ้าไม่ได้อีก คุณเรือรบคงกลายเป็นคุณนก"กระจอก" กร๊ากกกกกกกกกกกกกก
                            มือไม่พาย อย่าเอาเท้าราน้ำ
                            ถ้าไม่สร้างสรรค์ก็อย่าทำลาย
                            ถ้ารู้เยอะกว่าก็มาแชร์ความรู้กันบ้างนะ ท่าน ถ้าตัวจริงน่าจะ Log in นะ

Comment

เทพหน้าแตกก็งานนี้ กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกก
                              ถ้าไม่ได้อีก คุณเรือรบคงกลายเป็นคุณนก"กระจอก" กร๊ากกกกกกกกกกกกกก
                              ผมว่าคุณเรือรบ "ทำประโยชน์" ให้กับบอร์ดนี้มากนะครับ หลายคนแก้ปัญหาต่างๆได้เพราะคุณเรือรบ ไม่น่าพูดแบบนี้เลยครับ ผิดถูกยังไงก็ช่วยกัน แก้ไขดีกว่าครับ

Comment

Working...
                              X