Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเช็ดหน้าLCD ทีไรมันมีเสียงจอดังกรอบแกรบๆหว่า??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเช็ดหน้าLCD ทีไรมันมีเสียงจอดังกรอบแกรบๆหว่า??

ปล.ใช้จอHPอยุ่ เช็ดจอทีไรหน้าจอดังกรอบแกรบเป็นปกติเปล่าครับ

ปรกติครับ

Comment

จริงเหรอครับ ดูเหมือนจะหลุดไม่แน่นเลย

Comment

เช็ดแรงไปแล้วมั้งเนี่ย

Comment

ปรกติคับ lg ของผมก็เป็น

Comment

ไม่รู้อะ

Comment

เช็ดแรงไปปะครับ - -*

ผมยังไม่มีเสียงเลย LG 19" wide

Comment

เสียงแบบถุงพลาสติกหรอครับ
                ของผม samsung ไม่เห็นเคยได้ยินเลย

Comment

อาการแสงลอด
                  คงมีพอควรสิครับนี่
                  มีเสียงตามขอบแบบนี้

Comment

เช็ดปกติอะผ้าสำหรับเลนโดยเฉพาะเลย เช็ดที่หน้าจอแสดงภาพมันดังกรอบแกรบเหมือนจอไม่แน่น พึ่งซื้อมาได้3เดือนเป็นเพราะอะไรครับ โดนย้อมแมวรึเปล่าไม่รุ้คนอื่นเป็นไงกันบ้าง

Comment

เคยเอาจอไปเปลี่ยนเพราะมีปันหาแสงรั่วที่ศูนHP แล้วเค้าเอาจอใหม่ให้(ทางนั้นบอก) กลัวจะเป็นจอที่ช่างใช้งานอยุ่ แล้วมาเทิร์นให้ (ถ้าเป็นตามนี้ทุเรศมาก) เพราะจอก่อนเปลี่ยนเช็ดไม่มีเสียงเลย
                      ปล.ที่ใช้อยุ่เป็นจอ22"

Comment

Working...
                      X