Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีวิธีแก้มั้ง เกี่ยวกับ Device Detector อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีวิธีแก้มั้ง เกี่ยวกับ Device Detector อะครับ

device detector has encountered a problem and needs to close
    มันขึ้นมาทุกครั้งที่เปิดเครื่องใหม่ๆ มันเปงณูปกล้องน่าจะ เกี่ยวกับ โปรแกรม acdsee
    พอดีผม ลง โปรแกรม Spywere Doctor แล้วมันตรวจเจอ อะไรสักอย่างในเครื่อง พอลบไป
    มันก็ขึ้นแบบนี้ตลอดอะครับ ใครรุ้ช่วยบอกที ลบลงแล้วลงโปรแกรม acdsee ใหม่แล้วก็ยังไม่หาย
    คือไม่อยากให้มันขึ้นอะครับ

Start >> Run >> msconfig >> OK >> Startup >> ยกเลิกเช็คบ๊อกซ์หน้าตัวนี้เสีย >> OK >> Restart

Comment

Working...
    X