Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าเราไปซื้อเมนบอร์ด จะขอลองเทสดูได้ไม๊คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าเราไปซื้อเมนบอร์ด จะขอลองเทสดูได้ไม๊คับ

ถ้าเราไปซื้อเมนบอร์ด จะขอลองเทสดูได้ไม๊คับ แบบว่าเปิดดูเชคระบบต่างๆว่ามันทำงานสมบูรณ์ดีไม๊ แล้วค่อยจ่ายเงินซื้อ ร้านเค้าจะยอมรึป่าวคับ

ไม่คับ เขาจะบอกว่า ถ้ามีปัญหาเอามาเปลี่ยนตัวไหม่ภายใน 7 วันคับผม

Comment

ร้านที่ผมซื้อได้หมดทุกอุปกรณ์ แถมถ้าเราไม่ทดสอบเขาจะคะยั้นคะยอให้เราเอาอุปกรณ์ไปทดสนอบด้วยล่ะครับ

Comment

ร้านไหนครับผม

Comment

ประกัน เคลม
          มีไว้เพื่อการนี้ขอรับ

Comment

Originally posted by gcs_7 View Post
            ถ้าเราไปซื้อเมนบอร์ด จะขอลองเทสดูได้ไม๊คับ แบบว่าเปิดดูเชคระบบต่างๆว่ามันทำงานสมบูรณ์ดีไม๊ แล้วค่อยจ่ายเงินซื้อ ร้านเค้าจะยอมรึป่าวคับ
            มือ1 ไม่ได้
            มือ2 ได้

Comment

Originally posted by tanawat30 View Post
              ร้านที่ผมซื้อได้หมดทุกอุปกรณ์ แถมถ้าเราไม่ทดสอบเขาจะคะยั้นคะยอให้เราเอาอุปกรณ์ไปทดสนอบด้วยล่ะครับ
              ร้านไหนคับ

Comment

ก็แล้วถ้าบอร์ดที่เราจะไปซื้อ คนอื่นเค้าเทสมาหลายมือแล้ว เราจะเอาไม๊ล่ะครับ

ถ้าเทสแล้ว ใช้ได้ถึงซื้อ อันนี้คงไม่มีปัญหา
                แต่ถ้าเทสเพื่อลองดูเฉยๆ เสร็จแล้วก็ไม่เอา อันนี้คงไม่เข้าท่า

Comment

ก็จริงเเฮะ น่าจะให้กลับไปลองเทสที่บ้านเนาะ 55+

Comment

Originally posted by gcs_7 View Post
                    ร้านไหนคับ
                    ร้าน 109 ที่เสรีครับ อาจป็นเพราะผมเป็นลูกค้าเขามา 1 รอบ 12 ปีแล้วก็ได้ ถึงได้การบริการแบบนี้

Comment

Originally posted by gidd009 View Post
                      ก็แล้วถ้าบอร์ดที่เราจะไปซื้อ คนอื่นเค้าเทสมาหลายมือแล้ว เราจะเอาไม๊ล่ะครับ

ถ้าเทสแล้ว ใช้ได้ถึงซื้อ อันนี้คงไม่มีปัญหา
                      แต่ถ้าเทสเพื่อลองดูเฉยๆ เสร็จแล้วก็ไม่เอา อันนี้คงไม่เข้าท่า
                      ก็ที่ถามคือจะซื้อนี่ล่ะ ใครเค้าจะไปขอเทสเฉยๆล่ะ น่าเกลียด ไม่งั้นคงไม่ตั้งกระทู้ถามหรอก

Comment

มันคงจะวุ่นวายอ่ะครับ หมายถึงร้านที่ขายของดีๆนะครับ

เห็นลูกค้าเต็มร้าน ถ้ามัวแต่ Test ให้คงเสียเวลา ไม่ทันขายของล่ะครับผม

Comment

Working...
                        X