Announcement

Collapse
No announcement yet.

สมมุติ Nvidia ออก Driver ที่ Mod สีที่สดแบบ(ATI) มา จะเป็นไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สมมุติ Nvidia ออก Driver ที่ Mod สีที่สดแบบ(ATI) มา จะเป็นไงครับ

ถ้าเกิด Nvidia ออก Driver ที่ Mod สีที่สดแบบ(ATI) มา จะเป็นไงครับ อยากรู้ว่า จะสี เนียน เท่า ATI หรือ เปล่าครับ . . .

ปล. สมมุติ เฉยๆ นะครับ ...

ถ้ามีแบบนั้นจริง ATI ก็คงจะมี Driver ที่เข้ากับเกมได้มากขึ้นและสีจืดเหมือน NVIDIA อิอิ
    สมมุติเหมือนกันครับ
    ปล.เป็นได้ก็ดีสิ แต่ผมอยากได้ Cross SLI อ่ะหุๆ

Comment

ได้ก็ดีซิ ทุกวันนี้ที่ชอบ ATI เพราะสีมันสด งี้เอามารวมกัน Nvdia อีก โหวววว สุดยอด

Comment

ดีเลย อิอิ

Comment

ู้สึกว่า คนใช้ Nvidia ก็อยากให้สีมันสด คนใช้ ATI ก็อยากให้มันแรง ๆ
          พิลึกดี 555

Comment

มันก็ดี คับท่าทำได้ แต่กระทู้ ตั้งเพื่อ

Comment

Originally posted by Newbie_User View Post
              ถ้าเกิด Nvidia ออก Driver ที่ Mod สีที่สดแบบ(ATI) มา จะเป็นไงครับ อยากรู้ว่า จะสี เนียน เท่า ATI หรือ เปล่าครับ . . .

ปล. สมมุติ เฉยๆ นะครับ ...
              ??????????????

Comment

ควาวมคิดดีครับ แต่คงทำไม่ได้ เพราะถ้าืำทำได้ ทำไปนานแล้ว...หรือว่าเห็นว่าสีไม่จำเป็นเท่า score

Comment

Working...
                X