Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อย ...ถามเรื่อง ประกัน M/B

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อย ...ถามเรื่อง ประกัน M/B

คือผมได้ M/B AsRock AliveNF7G-HD720P
    เเต่พอดีไม่รู้ผมไปใส่อีท่าไหนไม่รู้ดันวางคร่อมน็อตบนเคส พอเสียบPSU ปั้บควันขึ้นเลย ออกมาจากใต้เมนบอร์ดนิดหน่อย ผมเลยปิด

คืออยากถามว่าส่งไปเครมยังได้ใช่มั้ยครับ บนบอร์ดไม่มีรอยอะไรไหม้

เพราะพอลองเสียบอีกทีบอร์ดก็ไม่ติดเเล้ว

ประกัน Synnex หมด 10/11/2010
    Last edited by heroin; 22 Feb 2008, 20:41:37.

ได้คับ ส่งเลย

Comment

เเล้วผมอยู่ ตจว เนี่ย ต้องติดต่อโดยตรงเเล้วส่งไปรษณีย์ได้มั้ยครับ

Comment

ถ้าไม่มี รอบอะไรได้ครับ

ส่องดีๆ นะครับ

Comment

รอยไม่มีอะครับ ตรงจุดไหนไหม้ก้หาไม่เจอ เเล้วเราบอกเขาตรงๆได้มั้ยว่า เราเสียบเเล้วเมนบอร์ดช๊อต พอเสียบอีกทีไม่ติดเเล้ว

เมนบอร์ดตัวนี้มือ 2 นะครับ ซื้อจากในบอร์ดนี้ล่ะ เเต่ไม่ได้คิดว่าเสียมาก่อนนะครับ คิดว่าผมสะเพร่าเอง ส่วนผมเดินทางไปเครมเองไม่ได้น่ะ เพราะอยู่ ตจว ต้องทำไงครับ คนที่รู้จัก ที่ กทม ไม่มีใครรู้เรื่องคอมเลยฝากไปเครมไม่ได้

ขอบคุณทุกท่านครับที่เข้ามาช่วยตอบ

Comment

บอกแค่ เปิดไม่ติด พอครับ

บอกช็อต มา เดี๋ยวโดน ตัดประกัน

Comment

Working...
            X