Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคสGviewเเพงปะครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคสGviewเเพงปะครับผม

รุ้สึกว่าเคสจะเเพงมากๆ คิดว่าGviewน่าจะถูกถามราคาหน่อยอะคับ เเล้วคุณภาพมันokมั้ยครับ

หรือว่ามีเคสที่มันไม่เเพงเเล้วokเเนะนำหน่อยอะคับ เพราะว่าตังไปลงของอื่นหมด 55+
    ตามลายเซ็นอะครับของ
    Last edited by incubus; 22 Feb 2008, 20:38:38.

1200 ครับ ถ้าไม่เอา PSU แล้วแต่ตกลงกับร้านครับ

อันอื่น ก็มีครับ ลองหาดู
    Last edited by ปฐมวงศ์; 23 Feb 2008, 00:01:29.

Comment

deluxครับ

Comment

หรอคับ งืมๆ กับลังดูว่าจะตัดใจเอา Case CoolerMaster CM-690 ดีมั้ย

Comment

อีกอย่างนะครับ gview เนี่ยะ เสียงพัดลมดังนะครับ ผมว่านะ ยังไง ถ้าเอายี่ห้อดีหน่อย อย่าง ท่านข้างบนก็จะเงียบดีครับ(delux) ประมาณ 1500 มั้งครับ แล้วตกลงกับทางร้านเอา ตามเงื่อนไขครับ ไม่เอา PSU อิอิ ถ้าร้านไม่ขาย ก้อเอามากันเหนียวก็ได้มั้ง

Comment

ผมว่าแพงเทียบกับคุณภาพ

Comment

ไม่เเพง 1100 (g-view standard)

Comment

Working...
              X