Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธี ocz sempron3000+ กับ ASUS m2n-mx socket AM2 หน่อยครับท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอวิธี ocz sempron3000+ กับ ASUS m2n-mx socket AM2 หน่อยครับท่าน

ตอนนี้อัดไปบัส 230 เองเปิดติดบ้างไม่ติดบ้างครับ เซ็งเลย
    เคบเห็นบางท่านอัดไปเกือบ 3G ทำได้ไง อ่า....
    เอาแบบว่าใช้ของเดิมๆนะครับ
    ขอบคุณมากครับ

เซฟ cpuz มาดูครับ

Comment

ตอนนี้กลับมา auto ปกติแล้วครับท่าน
      เมื่อก่อนทำได้ 2g นะครับ ตอนนี้ 1.6g
      ใช้แรมธรรมดาบ้านๆอ่ะครับ ไม่อยากลองทำใหม่ แต่ขอวิธีการหน่อยละกันครับท่าน อิๆเดี๋ยวถ้าขึ้นอีกนี่จะเอามาโชว์
      ขอบคุณครับ

Comment

หรือผมขอ email address ไว้ก็ได้นะครับ ไว้จะไปปรึกษา ขอบคุณครับ

Comment

อันนี้อ่ะครับ

Comment

ดันๆ ทำไมบางทีเปิดไม่ติดเลยหว่า(บูทไม่ขึ้นครับ)

Comment

Working...
            X