Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง HD2600XT 256MB DDR4 x4ตัว กับ 3870x2 1ตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง HD2600XT 256MB DDR4 x4ตัว กับ 3870x2 1ตัว

ระหว่าง HD2600XT 256MB DDR4 x4ตัว กับ 3870x2 1ตัว
    แบบใหนดีและแรงกว่ากันครับ (ใช้งาน Graphic 3D Animation)ต้องการแรงๆ

ตั้ง 4 ตัว
    ตะเองจะเอามาทำอะไรเย๋อ....
    งานที่ใช้มันไม่ได้ซัพพอร์ทถึงขนาดนั้นมั้ง

Comment

การ์ด 4 ตัว บอร์ดแสนจะแพง เกะกะ เรื่องเยอะ จุกจิก ความผิดพลาดมีสูง

ใช้งาน Graphic 3D Animation แรงๆ ไปซื้อการ์ดเฉพาะทางมาใช้เลย

Comment

ไป ซื้อ GL หรือ QD มาเลยไม่ดี กว่าหรอ ถามอะไรนี้ คิดได้ไง 2600 4 ตัว

Comment

คิดได้ไงเนี่ย

Comment

2600 4ตัวใส่แล้วมันสวยดีครับ แต่ถ้าทำงาน แรงๆตัวเดียวดีกว่าครับ

Comment

2600XT ไม่รองรับ QuadCF ครับผม ใส่ไม่ได้น้อ

Comment

ดี - ไม่ดี / ได้ - ไม่ได้ ไม่รู้ รู้แค่ 4 ตัว ใส่แล้วเท่ เอิ๊กๆ

Comment

ตัวเดียวดีกว่า

Comment

ถ า ม เ ป็ น เ เ น ว ท า ง ไ ง ค รั บ เ พ ร า ะ ผ ม ก็ ยั ง อ ย า ก รู้ เ ล ย ว่ า
                    HD3870 เ อ า ม า CFX เ นี้ ย พ อ ที่ จ ะ ด ม ฝุ่ น พ ว ก GL หรือ QD ไ ด้ ห รื อ ป่ า ว
                    เ พ ร า ะ HD3870 4 ตั ว มั น ก็ ยั ง ถู ก ก ว่ า GL หรือ QD ตั้ ง เ ย อ ะ ไ ม่ ใ ช่ ห ร อ ถ้ า มั น ต า ม อ ยู่ ไ ม่ ห่ า ง มั น ก็ น่ า ส น น่ ะ
                    Last edited by nunazaa; 23 Feb 2008, 18:26:04.

Comment

3870*2x2 ดีกว่าครับ

Comment

เอามา 5 ตัว ยังไม่รู้จะแรงเท่า 3870 ตัวเดียวได้เปล่าเลยครับ อิอิ

Comment

เป็นผมบอร์ดใส่การ์ดจอได้ 4 ตัวผมไม่ใส่ 2600XT แล้วครับ( เพราะบอร์ด ใส่ได้ 4 ตัวมันต้องเทพ+ราคาแพงงง )

Comment

ขอบคุณทุกความเห้นนะครับ ที่ผมถามเพราะอยากรู้เป้นแนวทางอะครับว่าอย่างใหนแรงกว่ากันเพราะ GL หรือ QD
                            มันแพงจริงๆอะครับ เลยอยากทราบความเห้นหลายๆคนอะครับเพราะต้องซื้อเร็วๆนี้แล้วอะครับ แต่ก็ยังสรุปไม่ได้เลยอะครับ

Comment

Working...
                            X