Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อpsuใหม่ไฟจะพอไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อpsuใหม่ไฟจะพอไหม

ตอนนี้ใช้วัต500เทียม ของtsunami
    กะว่าจะซื้อใหม่ของ-enermaxดีไหมครับ ซักกี่วัตดี กะไว้ซัก460w
    -วัตเทียม500wเท่ากับวัตแท้กี่วัต
    -ซื้อของจากit marketของoczเค้าซื้อกันยังไง มีใครน่าไว้ใจบ้างครับ(อยู่ตจว)

สเป็กเครื่อง ????

Comment

แท้กะเทียมมานคล้ายกันอะครับ แค่ แท้จ่ายไฟนิ่งกว่า ไม่โกงวัตต์ แล้วก็เสถียรกว่า แต่ก็ไม่ได้อยู่ที่PSUเดียว ถ้าไฟบ้านไม่นิ่ง PSUตัวไหนก็เอาไม่อยู่...แต่ตอนนี้ต้องกานเสป็คเครื่องมากเลย แจ้งหน่อยจิ จะได้มาช่วยๆดูกาน

Comment

cpuแรมใส่2ตัวแล้วครับ
        vga pcie GF6600 128m
        dvdrom+dvdrw
        hdd320G*2
        พัดลม3ตัวมั้ง
        tv tune

เดิมใช้tsunami 500w ดับเป็นครั้งคราว จะเป็นมาเป็นไรดีครับ

Comment

450-460 อีนาแมค เอาอยู่ครับ ลองรอคำตอบจากคนอื่นด้วยนะครับ

Comment

460 watt แท้ เอาอยู่ครับ

Comment

เหลือไฟไว้อับvgaใหม่เยอะไหมครับ 460w

Comment

โอ้ยยยยยยย

เหลือเฟือ PSU ตัวนี้ ถ้าสเปกไม่เทพ อุปกรณ์ไม่มโหฬารจริงๆ พออยู่แล้วครับ
                อุปกรณ์เท่านี้ ยังเหลือไฟให้ใช้กับ 8800GT และ HDD อีก 2 ลูกสบายๆ

Comment

สเปคท่านอีนังแมก350wยังเหลือๆเลย

ของผมซึนามิ580w ยังใช้กะสเปคลายเซ็น+79gsอยุเลย

Comment

460w เหลือเฟือมาก

Comment

tsunamiเหลือๆอ่ะ

วัตต์แท้350ก็พอ

Comment

ขึ้นอยู่ว่าจะอัพvgaอะไรอะครับ

เหลือๆๆก็500wแท้ๆๆไปเลยดีกว่า ยี่ห้ออะไรก็ได้แต่ขอให้มันแท้ก็พอ

ผมใช้ raidmax 530w ราคา 1500 บาท ก็เอาอยู่อะครับ ocเต็มๆๆที่ยังเหลือ เมื่อก่อนใช้ delux460w เอาไม่อยู่ครับ

Comment

Working...
                        X