Announcement

Collapse
No announcement yet.

เห้ยๆ พี่น้องคับ มันเกิดไรขึ้นกับเน็ต TOT 56K กันเนี้ย!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เห้ยๆ พี่น้องคับ มันเกิดไรขึ้นกับเน็ต TOT 56K กันเนี้ย!!!!

คือตอนนี้ผมใช้เน็ต TOT 56K อ่าคับ ที่ user เปง U89$0y)9@totonline.net อ่าคับ แล้วตอนนี้ผมต่อมาได้ เกือบ 7 ชั่วโมงแล้วอ่ะคับ ทำไมมันไม่ตัดอ่ะคับ ทุกทีมัน 2 ชม. ก็ตัดแล้วนี่คับ หรือว่ามันทำไรใหม่มา แล้วมันจะเก็บ 3 บาทเหมือนเดิมมั้ยคับ บอกทีค้าบผม

โปรโมชั่น มั้ง ^^

Comment

ใครเปงแบบผมบอกทีค้าบผม งงมากๆ กลัวมันจะคิดต่อไปเรื่อยๆอ่าคับ

Comment

ผมเป็นเมื่อคืนนะครับ 22 ก.พ. 2550 แปลกเหมือนกัน ไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไร โปรฯใหม่ป่าว หรือยังไง

Comment

โทร.ไปสอบถามTOTเลยครับ เดี๋ยวสิ้นเดือนบิลมาเก็บตังเพิ่ม เพื่อไว้TOTตุกติก

Comment

น้องผมที่รู้จักก็เป็น
            แต่เน็ทนี้ผมเลิกใช้มาปีเศษๆล่ะ
            31.2 Kb/s ปวดสมอง

Comment

อยากเป็นบ้างจัง (ถ้าไม่คิดเงินนะ)

Comment

Working...
              X