Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ลำโพง2.1 ไว้เปิดเพลงเพราะๆอะครับ ตัวไหนที่ฟังแล้วน้ำตาไหลบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ลำโพง2.1 ไว้เปิดเพลงเพราะๆอะครับ ตัวไหนที่ฟังแล้วน้ำตาไหลบ้าง

อยากได้ลำโพง2.1 ไว้เปิดเพลงเพราะๆอะครับ ตัวไหนที่ฟังแล้วน้ำตาไหลบ้าง งบมีจำกัดนะครับ ช่วยแนะนำหน่อยบอกราคาด้วยยิ่งดีครับ

ส่วนตัวผมชอบ
    Microlab x3/2.1 งับ ^^
    2390 ครับ ที่เซียร์กับ1000tip นะครับ (ผมไปดูมาแค่ 2 ที่ อิอิ)

Comment

ฟังเพลงเพราะๆ เเนะนำ Altec lansing ครับ เสียงหวานเบสนุ่ม ฟังเเล้วเเถบหลับ

Comment

เอาไว้เปิดฟังเพลงซึ้งๆ hiphop r&B นะครับ ขอบคุณครับ

Comment

งั้นผมว่า Altec lansing จะตรงกับคุณมากกว่านะงับ ^^
          มันจะ นุ่ม ๆ กว่าครับ

Comment

ถ้าคอ Hiphop R'n B เน้น ดอกลำโพง subwoofer ใหญ่ๆ หน่อยครับ เสียง เบส มันจะออกมาเป็นลูกๆ เพราะเพลง เบสมันหนักมากเลยครับ

Comment

Originally posted by Nutte View Post
              ฟังเพลงเพราะๆ เเนะนำ Altec lansing ครับ เสียงหวานเบสนุ่ม ฟังเเล้วเเถบหลับ
              เห็นด้วยครับใช้อยู่ดีมากๆครับ

Comment

บอกงบด้วยจะดีมากเลยครับ

Comment

งบจำกัด น้ำตาไม่ไหลครับ อิอิอิอิ

Comment

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
                    งบจำกัด น้ำตาไม่ไหลครับ อิอิอิอิ
                    แต่ถ้าไปเจอตัวถูกใจ แต่งบจำกัด ก็น้ำตาจะไหลได้ เพราะกิเลสนะครับ อิอิ

Comment

JAMO I300 17900

GXL 2.1คับ อันนี้จำรุ่นไม่ได้แล้ว แต่ไม่แพง มีขายทั้วไปในพันทิพย์

Comment

งบเท่าไรครับ

Comment

Originally posted by webdevils View Post
                          อยากได้ลำโพง2.1 ไว้เปิดเพลงเพราะๆอะครับ ตัวไหนที่ฟังแล้วน้ำตาไหลบ้าง งบมีจำกัดนะครับ ช่วยแนะนำหน่อยบอกราคาด้วยยิ่งดีครับ
                          Bose C5 :ซิ ครับท่าน รับลองน้ำตาไหลแน่ กินแกลบทั้งเดือน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อ่ะล้อเล่น

Comment

Bose C5 นี่ฟังไปน้ำตาไหลไปเลยแน่ๆ เพราะราคามันจับใจ แถมเสียงก้ยังจับใจ

Comment

ฮาฮา

Comment

Working...
                              X