มีใครใช้ Powercolor HD2600PRO 256mb DDR3 ประกัน COM7 บ้างครับ คำถามเป็นข้อๆนะครับ
1.การ์ดตัวนี้ RAM MEM มีความเร็ว กี่ ns ครับ และยี่ห้ออะไร (ถ้ามีรูปด้วยดีมากเลยนะครับ) (ขอเดือนที่ซื้อด้วยนะครับเพราะบางทีซื้อใหม่ๆ RAM อาจะไม่ดีเหมือน ตัวการ์ดพึ่งออกจำหน่าย)
2.อยากทราบรายละเอียด ค่าความเร็ว core/mem เดิมๆนะครับ
3.TEST 3Dmark06 ได้เท่าไหร่กันบ้างครับ
4.มี website ไหนบ้างครับที่มีผลการ TEST ของตัวนี้
5.การ์ดตัวนี้ สามารถ O/C ได้สูงสุดเท่าไหร่ครับ ไม่รวม up BIOS pro/XT นะครับ

ขอบคุณมากๆนะครับ อาจจะเป็นปัญหาของการ์ดรุ่นเก่าไป อยากทราบรายละเอียด เพื่อเป็นแนวทางนะครับ แต่ผมสนใจรุ่นนี้ครับ ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ