Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crsis: สู้บนลานบินแล้ว มันให้ไปพบวิศวกรด้านล่าง แล้ว..ผมหาทางไปไม่เจอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crsis: สู้บนลานบินแล้ว มันให้ไปพบวิศวกรด้านล่าง แล้ว..ผมหาทางไปไม่เจอครับ

ไปทางไหน กล้บเข้าไปในเรือ ก้อหาทางไม่เจอ เดินวนในเรือนานแล้วครับ งงทางมาก ช่วยทีนะครับ มันต้องไปปิดเตาปฏิกรณ์อะไรซะอย่างนี่ล่ะ อ่านไม่ค่อยทัน

ทางลงมันอยู่ตรงลานตรงหัวเรือนั่นแหละครับ เอาเป็นว่าวิ่งบนดาดฟ้านั่นแหละ ไปให้ตรงแถวๆจุดภารกิจ มันจะมีบันไดปีนลงไปได้ครับ

Comment

ถ้าอ่านไม่ทัน ก็ลองสังเกตุป้ายตรงประตู จะมีลูกศรบอกทางไปห้องต่าง ๆ อย่างชัดเจนครับ

Comment

ข้างๆเรือมันจะมีระเบียงให้ลองวิ่งลงไป...ไม่แน่ใจครับ

Comment

Originally posted by jack_sparow View Post
          ข้างๆเรือมันจะมีระเบียงให้ลองวิ่งลงไป...ไม่แน่ใจครับ
          ตามนั้นครับ

Comment

ด้านหลังจากที่ยิงนิวเครียแล้วหรือเปล่า ถ้าตรงนี้ก็วิ่งตรงลานบินไปจนถึง ลิปเครื่องบินอ่ะ..(สังเกตุจากพลุไฟสีม่วง) พอไปถึงแล้วลิปจะเลื่อนลงไป ชั้นที่เก็บเครื่องบิน แล้วก็ไปต่อได้

Comment

วิ่งไปที่พลุจะเห็นทหารนั้งรอเราอยู่ด้านหัวเรือ
              แล้วลิฟท์ก้อจาพาเราลงไปข้างล่าง แล้วก้อวิ่งไปหาวิศวกรในห้องด้านใน
              เพื่อปิดแท่นนิวเคลียร์

Comment

ลิฟครับ

Comment

ขอบคุณครับ เดี๋ยววันนี้นั่งเล่นต่อล่ะ หวังว่าจะเล่นจบซะที

Comment

Working...
                  X