Announcement

Collapse
No announcement yet.

สำหรับใครที่ติดVirus ที่ทำให้ CPU Usage 100% รับโปรแกรมได้ทางนี้คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สำหรับใครที่ติดVirus ที่ทำให้ CPU Usage 100% รับโปรแกรมได้ทางนี้คับ

สำหรับใครที่โดนไวรัส ตระกูล Nachi ให้ดาวโหลด ตัวนี้นะ ครับ วันนี้ผมหาทั้งวัน แก้ได้แล้ว

เลย เอามาเผื่อแผ่ OC ครับ คือมันจะหลอดใช้ ชื่อ svchost.exe ครับ ทำให้เราลบไม่ถูก อธิบาย

ยาวก็ขี้เกียจอ่านเปล่าๆ ดาวโหลดเลยดีกว่า

http://www.mhs2.go.th/laupschool/dow...ix_SVCHOST.rar

ขอบคุณงับป๋ม....

(แต่ยังไม่ได้ลอง หุหุ)

Comment

ไม่จำเป็นต้อง install ใน safe mode ดาวโหลดมา แล้ว อันซิป แล้ว install ได้เลย ครับ คือในไฟล์จะมี

ไฟล์ อัพเดท ของวินโดร์ด้วย Ms03-026 , Ms03-007 พอinstall แล้ว มันจะ Restart ....เสร็จ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

โดนเหมือนกันครับ

Comment

ทำไมมีแต่ภาษาเอเลี่ยนล่ะครับ เอนโค๊ดก็ไม่หาย อยากได้ ช่วยนิดนะครับ ขอขอบคุณ

Comment

เอ ...โดนคนละตัวกันรึเปล่าคับ ตัวนี้จะใช้กับพวกนามสกุล Nachi ครับ

Comment

Working...
              X