Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยซื้อ mainboard มาใหม่แล้วใช้ไม่ได้มั่งครับ ถามหน่อยอยากรู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยซื้อ mainboard มาใหม่แล้วใช้ไม่ได้มั่งครับ ถามหน่อยอยากรู้

เป็นความรู้ครับ

เคยคับ slot vga เสีย ส่งเคลมเลย

Comment

ถ้าใครได้สงสัย ดวงไม่มีละมั้ง

Comment

ผมนี่แหละ ประกอบให้เพื่อน asrock woftdel เสียบออนบอดติด

เสียบ vga ไม่ติด ไปเคลมที่ advice พวกไปเทสตั้งนาน ขนาดซื้อไปตอนเช้า มาเคลมตอนเย็น

สรุปก็เปลี่ยนตัวใหม่ให้ เซ็งนั่งรอมันเทส - -"

Comment

ดีน่ะครับ ผมยังไม่เคยเจอ อิอิ

Comment

ขนาดซื้อแต่มือ 2 ยังไม่เคยเจอเลย

Comment

ซวยครับถ้าเป็นแบบนั้น แต่ผมจะเสียว ram มากกว่าครับ

Comment

Working...
              X