Announcement

Collapse
No announcement yet.

mainboard all in 1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• mainboard all in 1

รบกวนถามหน่อยครับ
    ถ้าผมใช้ บอร์ดแบบที่มีการ์ดจอออนบอร์ด(Asrock ถู๊กกกก ถูก)
    แล้วค่อยซื้อ VGA(ATI3870) มาใส่ที่หลัง
    มันจะได้เต็มประสิทธิภาพหรือไม่ครับ

คือมีเพื่อนบอกว่าบอร์ดพวกนี้จะล็อก pci-e ไม่ถึง 16x
    จำเป็นแค่ไหนที่ต้องซื้อบอร์ดแพงๆ

ปล. ไม่เน้นความสามารถด้าน overclock ไม่ CF นะครับ

ถึง16x

Comment

เดี๋ยวนี้น่าจะ 16x เต็มทุกตัวแล้วนะ

Comment

ได้นะครับ

Comment

ครับ
          ถ้าอย่างนั้นคงเอาบอร์ดมาใช้งานก่อน การ์ดเดี๋ยวตามมา
          เผื่อ ฟลุ๊ค ซีรี่ 4xxx

Comment

Working...
          X