Announcement

Collapse
No announcement yet.

LINKSYS WRT300N จะแฮ็กได้มั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LINKSYS WRT300N จะแฮ็กได้มั้ย

คือเป็นเน็ตหอคับ ช่างคอมเค้าตั้ง User/Pass เอาไว้

จะเข้าไปแอด MAC ID ก็ไม่ได้ ช่างเขาเอะอะคิดตัง

อีกเรื่อง ช่างชอบบล็อก MAC ID แล้วหาว่าเราทำผิดกฏ

ปรับเงินไป 300-500 บาทเลยทีเดียว แล้วเม้มตังไป

ไปเป็นทรัพย์ของตน เลยอยากจะช่วยคนในหอ คับ

ใครพอมีวิธี หรือข้อมูล มาเล่าให้ฟังทีคับ

จะเป็นพรคุณอย่างยิ่งยวดคับ

ช่างมันขี้เมาคับเอาตังไปกินแต่เหล้า ไร้จรรยาบันสิ้นดี

เเล้วเราทำผิดกฏหรือเปล่าอะครับ ถ้าไม่คงไม่ต้องจ่ายอะครับ

Comment

ถ้า Mac Filter แก้ได้ใน 1นาที

ว่าแต่ไปทำผิดกฏอะไรเข้าละ

Comment

ไม่ผิดคับ การกระทำเขามันมิชอบอะ

นึกอยากแบนก็แบนประมานนี้ ส่วนตัวผมไม่เคยแน่นนอน

โดนไปครั้งหนึ่ง บอกว่าใช้เน็ตเยอะเกินไป -*-

ผมแล้งแล้วก็ งง แบบนี้มั้ยไม่จ่ายเป็นรายชั่วโมงไปเลย

เซ็งกันทั้งแถบคับพี่ น้อง เรื่องของเรื่อง คือไม่มีตังเที่ยว แล้วก็หากินทางนี้คับ-*-

Comment

เรื่องมันมีมูล คับ

Comment

ใช้เน็ตเยอะนี่เขาหมายถึงโหลดเยอะใช้แบนวิทเยอะหรือเปล่าครับ ฮิฮิ

Comment

คงงั้นมั้ง แค่เปิดเวอนเดอร์แลน8ตัวเองอะ 55 เล่นเกมเยอะก็ว่าซะงั้นเน็ตหอ

Comment

Working...
              X