Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครอยู่เชียงใหม่มั้งครับ ถามไรหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครอยู่เชียงใหม่มั้งครับ ถามไรหน่อย

อยากทราบว่าตอนนี้ 9600 gt พอมีขายในเชียงใหม่มั้งยังครับ

ว่าจะซื้อ VGA ใหม่อะครับ

//จะแพง กว่ากรุงเทพเยอะมะนี้

มี jib อยู่ คงราคาเท่ากันมั้งครับ

Comment

ช่ายครับราคาเท่ากันนั้นแหละ

Comment

วันนี้ ไปเดินดู ที่ คอมพิวเตอร์ซิี้ตี้มา มีร้าน หนึ่ง มี9600gt แล้วของสปาก

แต่ลองถามราคาดู เขาบอก 7900 ทำเอาอึ้งไป 3 วิ

คนขายมันสับสนอะไรกะชีวิตป่าวเนี่ย

ในเวบบอก 6xxx แท้ๆ

Comment

เป็นขายที่ com7 ที่พันทิพอ่ะครับ อยากได้ซีดดดดด

Comment

Originally posted by tonyshoper View Post
            เป็นขายที่ com7 ที่พันทิพอ่ะครับ อยากได้ซีดดดดด
            พันทิพ เชียงใหม่ใช่ปะครับ เด๋วพรุ่งนี้ลองไป

Comment

สั่งร้าน pc-cm ก็ได้นะผม วันเดียวก้ได้แล้ว

Comment

Originally posted by Icemancmx View Post
                สั่งร้าน pc-cm ก็ได้นะผม วันเดียวก้ได้แล้ว
                อยู่ตรงไหนวาน บอกหน่อยครับ

Comment

Originally posted by lamoon View Post
                  อยู่ตรงไหนวาน บอกหน่อยครับ
                  computer city ชั้นสองครับ

Comment

Originally posted by Mci View Post
                    computer city ชั้นสองครับ
                    ขอบคุณครับ

Comment

นัก OC แล้วอยู่เชียงใหม่น่าจารู้จัก PC-CM นะคับ

อิ อิ

Comment

Originally posted by zero_za View Post
                        นัก OC แล้วอยู่เชียงใหม่น่าจารู้จัก PC-CM นะคับ

อิ อิ
                        ไม่ใช่นัก OC ตัวยงครับ กลับแต้บแล้วไม่มีตังเปลี่ยนฮ่าๆ

Comment

Working...
                        X