Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง Ragnarok หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง Ragnarok หน่อยครับ

ทราบแล้วครับ ใครมีรหัสบัตร @CASH ที่ใช้แล้วบ้างครับ ผมจะเอาไปสมัครไอดีเกม Ragnarok ครับ เดี๋ยวนี้เปลี่ยนระบบใหม่ต้องนำรหัสบัตร @CASH ที่เติมตั้งแต่ วันที่ 1 มกราคม 2551 ไปขอรับ Invitation Code จากเว็บถึงจะสมัครได้ ใครมีรหัสบัตร @CASH ที่ใช้แล้วเติมตั้งแต่วันที่ 1 มกราคม 2551 เป็นต้นมา ส่งให้ผมทาง PM หน่อยน่ะครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by slwind; 23 Feb 2008, 23:53:25.
Working...
X