Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกม The Lord Of The Rings ที่เป็นวางแผนลงยังไงหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกม The Lord Of The Rings ที่เป็นวางแผนลงยังไงหรอ

ใส่แผ่นแล้วมันขึ้นแบบเนี้ยอ่ะคับ หาตัว Install ไม่เจอ
    Last edited by destinyair; 7 Sep 2008, 14:32:33.

ใครเคยลงช่วยสอนที่น่ะคับ มันไม่ Autorun อ่าคับ

Comment

คลิ๊กที่ไฟล์ AutoRun.exe ไม่ได้หรอครับ

คลิ๊กที่ AutoRun.exe แล้วมันไม่ขึ้นมาด้วยรึเปล่าครับ

Comment

Originally posted by For Fun View Post
        คลิ๊กที่ไฟล์ AutoRun.exe ไม่ได้หรอครับ

คลิ๊กที่ AutoRun.exe แล้วมันไม่ขึ้นมาด้วยรึเปล่าครับ
        มันขึ้นเป็นหน้าต่างดอสครับ แล้วก็ปิดตัวเองไปเลย

Comment

...

Comment

ก็อปลงเครื่องทั้งอย่างนั้นเลยคับ(บางทีอาจจะไม่ต้องinstall)

Comment

Originally posted by qbert View Post
              ก็อปลงเครื่องทั้งอย่างนั้นเลยคับ(บางทีอาจจะไม่ต้องinstall)
              เหมือนเดิมคับ

Comment

ลองรัน exe ไฟล์อื่นดูหรือยังคับ

Comment

Originally posted by qbert View Post
                  ลองรัน exe ไฟล์อื่นดูหรือยังคับ
                  ไม่ได้ทุกอันเลยครับ

Comment

มีเครื่องอื่นให้ลองรึเปล่าครับ

ผมอยากช่วยแต่ไม่รู้จะช่วยยังไงครับ

Comment

ไฟล์ .exe ทุกอัน กดแล้วมันขึ้นหน้าต่าง dos ครับ ขึ้นมาแล้วก็หาย งงมากเลย

Comment

ในโฟลเดอร์autorunล่ะมีไรบ้างไปกดๆดูจิ

Comment

Working...
                        X