Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาบอกหน่อยว่าติด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาบอกหน่อยว่าติด

รู้มาจากนี้ ว่าเกมส์ ยิงไข่ไดโนเสาร์ .... ลองหาโหลด เออ หนุกท่านที่ไม่ทราบหรืออยากกลับมาเล่น รื้อมาเล่นดูนะครับ แก้ง่วงดี

ผมเล่นมา 3 ปี ได้แต้มสูงสุด 2 แสนแปด น้องผมได้ 3แสนกว่า น่าจะมีแข่งระดับประเทศนะ

Comment

อยากยิงไข่น้องในภาพท่านมากกว่า ไม่ทราบนางนั้นชื่อไรเหรอ

Comment

Originally posted by คิม View Post
        อยากยิงไข่น้องในภาพท่านมากกว่า ไม่ทราบนางนั้นชื่อไรเหรอ
        โห้ คิดไปได้

Comment

Originally posted by golf252 View Post
          โห้ คิดไปได้
          ป่านนี้ผมยังเล่นไม่เบื่อเลยครับ

Originally posted by คิม View Post
          คนนายรูปประจำตัวท่านชื่อ Nao Ayukawa

ลายเซ็นก็รู้ๆกันดี เลียยยยยย แผล่บๆ ดิซอน 55+

Comment

Working...
          X