Announcement

Collapse
No announcement yet.

Onboard ตัวใหนเจ๋งที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Onboard ตัวใหนเจ๋งที่สุด

ตามกระทู้เลย ขอเป็นบอร์ด AM2 นะครับ

ผมว่ามันพอๆกันหมดนะครับ

Comment

ใช้ไปเถอะเหมือนกันหมด ไม่มีผลอะไรกับการใช้งานทั่วไป

ถ้าเล่นเกม หรืองานโหดๆๆ ไม่ควรใช้อย่างยิ่ง

Comment

จะพอกันได้ไงอ่ะ ผมเห็นทั้ง Asus หรือ Gigabyte ก็พัฒนาตัวออนบอร์ดมาเช่นกันจึงอยากรุ้ว่าตัวใหนมันเจ๋งที่สุด

ปล.ใช้ 6150 อยู่ก็โอเคนะ
        มีตัวดีกว่านี้อีกหมายยยย

Comment

Gigabyte GA-MA78GM-H2S ชิพกราฟฟิค On Board HD3200 แรงครับ

review
          http://www.overclockzone.com/pondtra...H2S/index.html

Comment

780G ที่กำลังจะออกครับผม แรงพอๆกับ GF6200 เลย

Comment

อันไหนออกใหม่สุดก็แรงสุด - -a

Comment

780G คับ

Comment

เดี๋ยวซื้อบอร์ด GALAXY AM2 ก่อนเดี๋ยวเอาคะแนนมาให้ดูครับ

Comment

ใช้ mb ตัวล่างกับการ์ดจอกลางๆ ดีกว่า รวมแล้วซัก4,000กว่า
                    เล่นเกมส์ ใช้งานได้ดีกว่า

Comment

เด๋วนี้หันมาเล่น On แล้วหรอ คับ หุหุ

Comment

Working...
                      X