Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมของผมนี้ทำอะไรกะเค้าได้บ้างอะครับ(ช่วยทีครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมของผมนี้ทำอะไรกะเค้าได้บ้างอะครับ(ช่วยทีครับ)

ผมไม่มีความรู้เรื่องความเสถียรเรยอะครับ เริ่มยังงัยงัยดี ขอคำเเนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ
    Attached Files

มานไม่เสถียรเหรอ อาการเป็นไงอ่ะคับ
    บอกมาสักหน่อยจิ -*-

Comment

ลองเพิ่มไฟ หรือ ดูเรื่องความร้อนครับ หรือ ไม่ก็ลดบัสลงมาครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        ลองเพิ่มไฟ หรือ ดูเรื่องความร้อนครับ หรือ ไม่ก็ลดบัสลงมาครับ

ปรับที่ bios ปรับบัสตรงหัวข้อไหนอะครับ มานมีปรับได้เเค่บางอันเองอะครับ

Comment

บอร์ดตะเองมีให้ปรับอะไรมั้งง่ะ....
          ไฟ ?
          บัส ?
          แรม ?
          ฯลฯ

Comment

Working...
          X