Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA SanAndreas Online TG Server

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by MaYa View Post
    กำ อะไรของมันกัน.....

แต่ผมรอ ประมาณ 5 นาทีก็ไม่มีไรขึ้นครับ หรือว่าต้องนานกว่านั้น
    ผมก็ไม่ค่อยรู้ปัญหานี้เหมื่อนกัน เพราะผมใช้เน็ตของ TOT ผมเลยไม่เจอปัญหานี้

แต่คนที่ใช้ ทรู เขาบอกว่า บางครั้ง เข้าไปก็ login ได้เลย แต่บางครั้งต้องรอ รอ แล้วก็รอ ...

กว่าจะ login ได้ - -*

Comment

สุดยอดครับ ลื่นดี server นี้
      ก็ใช้ได้นะ สมจริงโคตรๆ ต้องคอยกินข้าวด้วย ไม่งั้นหิวตายก่อน
      เริ่มมา เรียกแท็กซี่ไปสอบใบขับขี่เลย เจ้าแม็กซี่ ก็คนที่เล่นขับมานั่นละ เพราะเค้าเลือกอาชีพขับแท็กซี่
      ไปสอบใบขับขี่ มาขับรถธรรมดาๆ ต้องชิดซ้ายแบบไทย ชิดขวาแบบฝรั่งแล้วจะโดนเล่นเอา

ผมเล่นไปได้นิดหน่อย กะว่าจะไปเป็นคนขับสิบล้อแทน

ขอถามไรหน่อย เราฝ่าไฟแดงได้รึเปล่า ผมรอไฟเขียวตลอด แบบกลัว
      ชื่อในเกมส์ ก็ชื่อเดียวกับที่ OCZนี่เลยครับ

Comment

Originally posted by Zepherous View Post
        สุดยอดครับ ลื่นดี server นี้
        ก็ใช้ได้นะ สมจริงโคตรๆ ต้องคอยกินข้าวด้วย ไม่งั้นหิวตายก่อน
        เริ่มมา เรียกแท็กซี่ไปสอบใบขับขี่เลย เจ้าแม็กซี่ ก็คนที่เล่นขับมานั่นละ เพราะเค้าเลือกอาชีพขับแท็กซี่
        ไปสอบใบขับขี่ มาขับรถธรรมดาๆ ต้องชิดซ้ายแบบไทย ชิดขวาแบบฝรั่งแล้วจะโดนเล่นเอา

ผมเล่นไปได้นิดหน่อย กะว่าจะไปเป็นคนขับสิบล้อแทน

ขอถามไรหน่อย เราฝ่าไฟแดงได้รึเปล่า ผมรอไฟเขียวตลอด แบบกลัว
        ชื่อในเกมส์ ก็ชื่อเดียวกับที่ OCZนี่เลยครับ

ไม่ต้องกลัวฝ่าไฟแดงครับ = =*

Comment

ตอนนั้นผมก็เล่น ใช้เน็ตทรู ก็เล่นได้ ตอนนี้ลืม พาสเวริด และ อิอิ

Comment

ผมสมัครเป็นเด็กส่งหนังสือพิมพ์แล้วอ่ะคับ แต่ไม่รู้ต้องทำยังไงต่อ

Comment

Originally posted by qbert View Post
              ผมสมัครเป็นเด็กส่งหนังสือพิมพ์แล้วอ่ะคับ แต่ไม่รู้ต้องทำยังไงต่อ
              ลองพิมพ์ /help แล้วดูตรงคสั่งงานครับ จะมีบอกว่า พิมพ์อะไรถึงจะส่งหนังสือพิมพ์

Comment

ของผมขึ้นหน้าจอนี้ตลอดเลยครับ ไม่ไปไหนเลย Reconnect ตลอดเลยอ่า....

กดซ้ายขวา กด Shift ก็ไม่ได้....
                Attached Files

Comment

สรุปว่าก็ยังไมได้ครับ ใครเป็นบ้างบอกด้วยน้า....

Comment

มันโหลดเสร็จแล้วไม่ใช่เหรอคับ แค่กดTแล้วก็พิมพาสก็เล่นได้เลย

Comment

แล้วแผ่นแท้ราคาเท่าไรหรอครับ

Comment

เมื่อก่อนผมเห็นเค้าขายเป็นแพ็ค3เกมส์ ประมาณพันต้นเนี่ยะแหละ

Comment

แล้วมีแบบตัวนี่ตัวเดียวหรือป่าวครับ

Comment

ตัวนี้ผมโหลดมาจากบิท ขนาด600กว่าเมก แต่แตกไฟล์ออกมาประมาณ4เมกกว่าๆ

Comment

Originally posted by qbert View Post
                              มันโหลดเสร็จแล้วไม่ใช่เหรอคับ แค่กดTแล้วก็พิมพาสก็เล่นได้เลย
                              นั่นสิครับ ผมก็ลองแล้วพิมพ์ไปก็เท่านั้น ไม่มีไรขึ้นมาเลย.....

PS. ผมก็ใช้ตัวเดียวกับคุณหละครับ ประมาณ 600 M

Comment

ผมกำลังโหลดตัว 600 M มาครับมันตัดอะไรไปมังหรอครับ เห็นตัวจริง 3.9G อะครับ คือจะเอามาเล่ยแต่ออนไลน์อะครับจะดีไหมครับ

Comment

Working...
                                X