Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA SanAndreas Online TG Server

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ทำไมผมเล่นแล้วไม่มีเสียงอะครับเงียบหมดแล้วทำไงดีครับ

Comment

Originally posted by candy View Post
      ทำไมผมเล่นแล้วไม่มีเสียงอะครับเงียบหมดแล้วทำไงดีครับ
      อ๋อ รุ้สึกไฟล์ที่ผมให้ มันจะไม่มีเสียง พวกวิทยุนะครับ -*- แต่อย่างอื่นพวกเสียงเฟคเฟคมันมีนิ -*-

รึยังไงหว่า เพราะผมก็ไม่ได้เล่นนานและ -*-

Comment

Originally posted by Picasso View Post
        เยี่ยมครับ เกมในฝันเลย

ถ้ามีระบบการเมือง+เลือกตั้งคงจะดี (คงมีทุจริตชัวร์)

มีซิครับ 555+

มีการเลือกตั้ง นายกประจำเมือง ด้วยครับ

Comment

มันให้เปลี่ยนนิกเนม ผมต้องเปลี่ยนยังไงอะครับ
          ชื่อ และ รหัส ผมก็คิดว่าพิมพ์ถูกหมดแล้วนะ
          Attached Files
          Last edited by eXzato; 27 Feb 2008, 13:35:37.

Comment

Originally posted by eXzato View Post
            มันให้เปลี่ยนนิกเนม ผมต้องเปลี่ยนยังไงอะครับ
            ชื่อ และ รหัส ผมก็คิดว่าพิมพ์ถูกหมดแล้วนะ
            ใช้ชื่ออะไรในเกมส์ครับ

Comment

ผมก็เป็น ไอ BAD nickname เนี่ย เเก้ยังไงครับ??

Comment

Originally posted by Picasso View Post
                ผมก็เป็น ไอ BAD nickname เนี่ย เเก้ยังไงครับ??
                เป็นที่ชื่อครับ

ชื่อ ห้ามเกิน 16 ตัวอักษร

เช่นของผท Sam_Anderson มี 12 ตัว นับ _ ด้วยนะครับ

แล้วห้ามใช้ เครื่องหมายในการตั้งชื่อครับ * - / + = พวกนี้ ก็ห้ามใช้ครับ ใช้ได้แต่ ตัวเลข 0-9 อักษรภาษาอังกฤษ เครื่องหมาย [ ] ใช้ได้ครับ

ถ้าชื่อคนไหนผิดไป ให้ไป สมัครสมาชิกเว็บ TG แล้ว pm หา admin ครับ admin จะแก้ไขให้

Comment

เอาแบบ 600 mb มาปล่อยบิทเป็นตัวเดียวได้ไหมอ่ะครับ

ตั้ง4gb มันช้าอ่ะครับ

Comment

Originally posted by samza101 View Post
                    ใช้ชื่ออะไรในเกมส์ครับ
                    exzato_bravo ครับ

Comment

Originally posted by canbuyme View Post
                      เอาแบบ 600 mb มาปล่อยบิทเป็นตัวเดียวได้ไหมอ่ะครับ

ตั้ง4gb มันช้าอ่ะครับ
                      ok ครับ หาอีกตัวมาแล้วครับ - -*

ตัวนี้ 599 MB ใส่หน้าแรกแล้วนะครับ

exzato_bravo ครับ
                      ชื่อก็ไม่เปนไรนิหน่า - -*

ผู้รู้เขาบอกว่า ให้ ถ้าขึ้น BAD nickname แต่ชื่อปกติ ให้ออกแล้วเข้าใหม่ ครับ ลองหลายๆรอบครับ

ถ้ายังไม่ได้แนะนำให้ pm ไปหา admin ที่ TG ครับ
                      Last edited by samza101; 27 Feb 2008, 17:29:30.

Comment

แหะๆ เข้าไปผมงงอะคับ ขี่จักรยานรอบเมืองหาที่สมัครงานไม่เจอT Tวิ่งไปเข้าร้านปืนติดคุกอีกเี่ีรา

Comment

คือผมซื้อแบบตัวเต็มมาแล้วอะครับ แต่มันก็ยังไม่มีเสียงเลยอะครับทำไงดีรองปรับทุกอยางแล้วก็ไม่มีเสียงอะครับ หรือว่าเกียวกับการ์ดจอ ATI ป่าวครับ เห็นมีคนบอกกันเยอะ ATI เล่นแล้วมีปัญหา จริงหรือป่าวครับ

Comment

แหะๆ เข้าไปผมงงอะคับ ขี่จักรยานรอบเมืองหาที่สมัครงานไม่เจอT Tวิ่งไปเข้าร้านปืนติดคุกอีกเี่ีรา
                            ลองใช้คำสั่ง /iconhelpดูสิคับ
                            คือผมซื้อแบบตัวเต็มมาแล้วอะครับ แต่มันก็ยังไม่มีเสียงเลยอะครับทำไงดีรองปรับทุกอยางแล้วก็ไม่มีเสียงอะครับ หรือว่าเกียวกับการ์ดจอ ATI ป่าวครับ เห็นมีคนบอกกันเยอะ ATI เล่นแล้วมีปัญหา จริงหรือป่าวครับ
                            โห...ลงทุนมาก updateไดร์เวอร์การ์ดจอยังคับ

Comment

ยังเลยครับทำไงดี

Comment

ยาวจัง ไม่มีตัวเกมส์ อิอิ

Comment

Working...
                                X