Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA SanAndreas Online TG Server

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ก็ถูกนะคับ ถ้าทุกอย่างมันสมจริงหมดมันก็น่าเบื่อใช่มั้ย พวกตำรวจเบ่งโคตรๆ อยู่ด้วยนานๆแล้วอยากเกรียน แต่คนดีๆก็มีเยอะเหมือนกันนะคับ แต่ส่วนใหญ่เจอแต่พวกอย่างนี้อ่ะเซ็ง น่าจะมีกิจกรรมเยอะหน่อย

Comment

ก็นะครับ... - -*

ต่างคนต่างนิสัย

ต่างคนต่างจิตใจ

มันเป็นนิสัยของแต่ละคนนะครับ

อย่ามาโทษว่า Server ไม่ดีเลยครับ มันไม่เกี่ยวกัน

Comment

อยากเล่นมั่งอะครับ ลิงค์มันโหลดไม่ได้ อะมีปล่อย bit อีกไหม

Comment

เอา Bit อันใหม่มาให้แล้วครับ แต่ ไฟล์ใหญ่นะครับ 3.99 GB

Comment

แต่ก็ขอบคุณนะคับที่อุตสาห์มีคนทำเซิฟขึ้นมาให้ได้เล่นฟรีกัน

Comment

งะ มีเกมอยู่สงสัยต้องแจมมั่งละ อิอิ

Comment

ขอเชิญคุณ

Picasso
                canbuyme
                qbert

ไปพูดอะไรซักหน่อยในบอด GTA TG นะครับ - -*
                เกี่ยวกับปัญหาที่ พวกท่าน 3 คนร้องเรียนขึ้นมา

เขาต้องการให้เจ้าตัวไปพูดเองอะครับ

Comment

อยากเล่นมั่งอะครับเเต่โหลดไม่ได้สักลิงค์ มีบิทเว็บอื่นไหมครับ siam bit กะ torrent move อะครับ

Comment

มันต้องใช้แผ่นแท้เล่นเหรอคับ แผ่นปลอมเล่นได้ไหมคับ แล้วใช้แผ่นภาคไหนเล่น

Comment

• Originally posted by DEKUDON View Post
                      มันต้องใช้แผ่นแท้เล่นเหรอคับ แผ่นปลอมเล่นได้ไหมคับ แล้วใช้แผ่นภาคไหนเล่น
                      แผ่นก๊อบก็เล่นได้ครับ ใช้ GTA SAN ครับ ต้อง ver.1.00 เท่านั้นนะครับ

Comment

• เซอเวอร์นี้ เห็นเพื่อนน้องผม บอกแต่ก่อนใช้โปรแกรมโกงปืนได้ แล้วไปไล่ยิงพวกชอบเบ่ง โชวพาว

อุอุ

Comment

• Originally posted by Picasso View Post
                          มีไรจะบ่น นิดหน่อย

วันนี้จะไปทำใบตกปลา + ขับเครื่อง ต้องไปหานายยก ที่อยู่ที่ City Hall

เเละผมก็ไม่รู้ว่า ไอ city Hall มันอยุ่ตรงไหน

เเล้ว กด /o พิมถามเขาไป

ผม: นายกครับ ช่วยมาหาผมหน่อยได้ไหมครับ หา City Hall ไม่เจอ
                          นายกผู้ยิ่งใหญ่: ทำไมผมต้องไปหาคุณ คุณเป็นใคร เสียมารยาท

พอผมไปถึง(เรียก Taxiไป) ต่อเเถวพอถึงคิวผม พอเขาทำเสร็จ กำลังจะพิมถามว่า ไปตกปลาได้ที่ไหน?? ปัง ปัง 2นัด นอนลงพื้นเลย เเล้วท่านนายกก็บอกมาว่า "เกะกะ"

เจอเข้าไปงี้เซ็งมากเลยครับ นายกในเกมไม่ได้หมายความว่า เขาจะใหญ่อะไรมากมาย ทำไมถึงต้องวางตัว มากขนาดนี้ด้วย??
                          เพื่อความสมจริงเรอะ???

เเล้วก็ ผมจะไปสอบเเท๊กซี่ กับ คนที่ชื่อ Pipe

ผม: นายครับ ผมอยากสอบเป็นเเท๊กซี่ครับ
                          Pipe: ไปอ่านในบอร์ด
                          ผม: ช่วยบอกตรงนี้ได้ไหมครับ?
                          Pipe: ไปอ่านในบอร์ด
                          ผม:คือ....... (ขณะที่ผมกำลังพิมอยู่เขาก็เดินจากไป)

เเค่บอกว่าต้องทำยังไง มันยากมากนักหรอครับ?? ไม่เข้าใจคนมีตำเเหน่งในเกมเลย

เเล้วเมื่อวานตอนดึกๆ มีคนรวมสมัครพรรคพวกได้ประมาณ 8 คน ขึ้นรถกันไป 2-3 คัน ซื้อปืน Mp5 มาไล่ยิงคนเเถวอู่ ยิงปุ๊ปมีเสียงตอบกลับทันทีเลย /o จะยิงหาXXXไรวะ /o ว่างมากหรอ /o ป่วนเมืองหรอมีง

คืออยากจะบอกว่า เกมนี้นอกจากหาเงินเเล้วทำไรได้อีก?? ขับรถเเข่งหรอ?? (โดนขโมยรถบ่อย) ก็ต้องเอาเงินไปซื้อปืนสิครับ เกมมันจะมี เเต่ตำรวจพวกเดียวไม่ได้ มันจะสบูรณ์เเบบ เกินไป

ไม่นานนักก็โดนจับ (โดนยิงตายต่างหาก เพราะสู้ไงก็ไม่ได้ มันมีเกราะ ปืนดีกว่า เลือดเยอะ เวลสูงกว่า) พอเข้ากรงปุ๊ป พวกเดิมด่ามาอีกละ /o สมน้ำหน้า /o โดนซะ /o สมควรเเล้วพวกมีง

เห้อ ไว้จะมาบ่นต่อ -*-
                          โห ถ้าเจอแบบนี้งั้นขอบายดีกว่า ไม่โหลดต่อละ(โหลดถึง part 10ละ) เซ็งอ่ะเจอพวกลูกเมียหลวง วันไหนอยากเกรียนก็ทำ ถ้าเปิดฟรีแล้วเป็นแบบนี้ผมว่าเล่นเกมอื่นน่าจะดีกว่าแฮ๊ะ แต่ขอบคุณครับที่เอาเกมดีมาให้เล่น แต่คนเล่น+สังคมแย่ ไม่ไหว ถอยยยยย....!!! ดีกว่า ไม่อ่าววววววว ดีกว่า

Comment

• มันเป็นธรรมดาของเกมส์ออนไลน์นะคับ อย่างไปซีเรียสกับมันมาก คือคนมันมาจากหลายๆที่ต่างนิสัยกัน เมื่อมาอยู่รวมกันที่เดียวย่อมมีกระทบกันบ้างเป็นบางเวลา ถ้าไม่เดือดร้อนมากนักก็ทำใจคับ

Comment

• Originally posted by Provider View Post
                              โห ถ้าเจอแบบนี้งั้นขอบายดีกว่า ไม่โหลดต่อละ(โหลดถึง part 10ละ) เซ็งอ่ะเจอพวกลูกเมียหลวง วันไหนอยากเกรียนก็ทำ ถ้าเปิดฟรีแล้วเป็นแบบนี้ผมว่าเล่นเกมอื่นน่าจะดีกว่าแฮ๊ะ แต่ขอบคุณครับที่เอาเกมดีมาให้เล่น แต่คนเล่น+สังคมแย่ ไม่ไหว ถอยยยยย....!!! ดีกว่า ไม่อ่าววววววว ดีกว่า

หุหุหุ0

Comment

• Originally posted by Provider View Post
                                ืลองไปดูในบอร์ดเค้าสิครับ แค่คนไปตั้งกระทู้บ่นๆแบบท่าน Picasso หน่อยยังโดนรุมสกรัมว่าแบบเจ้าถิ่นเลย(เดวถามอีกกระทู้ไหน) ผมว่าจะลองบ้างเลย ไม่เข้าอ่ะไปเล่นเซอเวอร์ธรรมดาแทน แต่ชอบดูเวปTG แล้วอ่านเจอบ่อย แต่คนดีๆเค้าก็มีอ่ะแหละ แล้วไอ้เรื่องที่ตอบคำถามว่าดูในบอร์ด ตลกดีเจอบ่อยมาก 555+ (่อ่านในบอร์ดดิ... ดูในบอร์ดดิ....อ่านที่บอร์ดดิ..)

Comment

Working...
                                X