Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA SanAndreas Online TG Server

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมสอบใบขับขี่ได้แล้ว ต้องทำยังไงต่อคับ หางานทำเหรอคับ? ผมไม่รู้ว่าต้องทำไรบ้างอ่ะคับ

Comment

แล้วเดี๋ยวเจอกันครับ รอตัวเกมส์จากเพื่อนก่อน ^^

ขอบคุณครับกับสิ่งดีๆ.....

Comment

ถ้าจะขับรถต้องสอบใบขับขี่ ~*

แต่ถ้าจะเล่นต้อง @mail Admin ไปอ้อนวอนขอ IP ครับ 55555555

ปล.แต่ก่อนอะใช่ แต่ตอนนี้ไม่ละมั้ง 555+

Comment

อยากเล่นอะคับ แต่GTA San ผมภาพเละๆไม่รุ้เปนรัย

Comment

Originally posted by qbert View Post
            ผมสอบใบขับขี่ได้แล้ว ต้องทำยังไงต่อคับ หางานทำเหรอคับ? ผมไม่รู้ว่าต้องทำไรบ้างอ่ะคับ
            ก็หางานทำได้ครับ lol รายระเอียดอยู่ rep แรกหมดแล้วครับ

ถ้าจะขับรถต้องสอบใบขับขี่ ~*

แต่ถ้าจะเล่นต้อง @mail Admin ไปอ้อนวอนขอ IP ครับ 55555555

ปล.แต่ก่อนอะใช่ แต่ตอนนี้ไม่ละมั้ง 555+

-- * ไม่ต้องแล้วนะ ip ข้างบน rep แรก มีให้แล้วครับ

Comment

มีใครเล่ยแล้วู้สึกมันสุดยอดบ้างครับ จะได้หาแผ้นมาเล่นครับ

Comment

ว่าแล้วต้องทดสอบ
                เคยเล่นแต่ SVนอก Ping 100+ ตลอด

Comment

หาโหลด cilent จากไหนครับ

Comment

Originally posted by ringo8998 View Post
                    หาโหลด cilent จากไหนครับ
                    ไม่มี cilent ครับ แต่ต้องใช้ตัว SA-MP 0.2.2R ในการเข้าเล่น สามารถดู และโหลดได้ ใน Rep แรก เลยครับ

Comment

มันไม่เหมือนกับแบบออฟไลน์ใช่มั้ยคับ เพราะเข้าร้านเสื้อผ้าแล้วซื้อไม่ได้

Comment

Originally posted by qbert View Post
                        มันไม่เหมือนกับแบบออฟไลน์ใช่มั้ยคับ เพราะเข้าร้านเสื้อผ้าแล้วซื้อไม่ได้
                        ไม่เหมื่อนครับ - -*

Comment

Login เส็จแล้ว ขึ้นหน้านี้อย่างเดียวเลยอ่า... ทำไงดีครับ
                          Attached Files

Comment

มาเล่นกันครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by MaYa View Post
                              Login เส็จแล้ว ขึ้นหน้านี้อย่างเดียวเลยอ่า... ทำไงดีครับ
                              ใช้เน็ตอะไรครับ ถ้าใช้เน็ตทรู มันมีปัญหาตอนเชื่อมต่อนะครับ ต้องทนรอจนมันให้ Login อะครับ เน็ต ทรู รอจนกว่ามันจะมีสะพานสีแดงมา ถึง login ได้

ส่วนเน็ตอันอื่นๆ ไม่มีปัญหา
                              Last edited by samza101; 25 Feb 2008, 15:24:54.

Comment

กำ อะไรของมันกัน.....

แต่ผมรอ ประมาณ 5 นาทีก็ไม่มีไรขึ้นครับ หรือว่าต้องนานกว่านั้น

Comment

Working...
                                X