Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด neo2 มันมีไฟด้วยใช่ไม๊คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด neo2 มันมีไฟด้วยใช่ไม๊คับ

บอร์ด neo2 มันมีไฟ led เวลาเสียบอุปกรณ์ต่างๆเข้าไปใช่ไม๊คับ อยากเห็นใครมีรูปช่วยลงให้ดูหน่อยคับ ขอบคุณคับ
    ปล.ถ่ายตอนมืดๆก็ดีจะได้เห็นชัดๆ

หากระทู้เก่าๆดูก็มีครับ เคยมีคนโพสกันแล้วนะท่าน

Comment

มีครับ Led สีฟ้า

Comment

มีไฟดิครับ ถ้าไม่มีก็เปิดไม่ติด (ล้อเล่น5555+)
        มีไฟLedครับ PCI-Exจะมีไฟสีฟ้าช่องละ1ดวง ช่องไหนใส่การ์ดไฟก็จะติด
        และไฟบอกสถานะตอนบูตอีก4ดวง สีเขียวกับแดง

Comment

Working...
        X