Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีวิธีทําให้การด์จอ เย็นบ้างครับ ไม่เอาลงอ่างนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีวิธีทําให้การด์จอ เย็นบ้างครับ ไม่เอาลงอ่างนะ

ใครมีวิธีทําให้การด์จอ เย็นบ้างครับ ไม่เอาลงอ่างนะ

ผมเอาซิ่งCPUทองแดง มีฮิตไปป์ 775 ของACER ตัดขาทิ้งให้หมด เจาะรูใหม่

ใช่แทนซิ่งการ์ดจอตัวเดิม เป่าด้วยด้วยพัดลม80ม.ม
    ผล จากร้อนนรกแตก กลาย เย็นไข่หดเลยครับ

หมดไป150บาท ค่าซิงค์ จาก คลองถมกลางคืน
    พัดลมมีไฟสี 50 บาท จากบ้านหม้อครับ

Comment

เปลี่ยนซิงค์ หรือ ลดความเร็วลงมาครับ

Comment

แช่ตู้เย็น

Comment

ใส่พัดลม ตัวใหญ่ๆ

Comment

ฮีตไปป์ค่ะ + พัดลม

Comment

เปิดฝา แล้วหาพัดลมมาเปิดโกรกเลย....

Comment

เอาคอมไปเล่นที่ขั้วโลกครับ

ปล.เปลี่ยนซิงค์แต่ง

Comment

Working...
                X