Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะวิวCamfrogอย่างไงค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะวิวCamfrogอย่างไงค่ะ

คือเราใช้camfrog3.80แต่เครื่องเราไม่มีกล้องอ่ะ อยากถามว่าเราจะดูวิวคนอื่นอย่างไง คือเรากดดูวิวแล้วมันโหลดสัก2-3นาทีแล้วก็เงียบไปเลย โปรแกรมนี้มันต้องใช้กล้องด้วยป่ะอ่ะ

คลิกที่ Vedio chatroomlist ด้านล่างสิครับ ไม่ต้องมีกล้องก็วิวได้ครับ คลิกที่ไอคอนคนที่เราอยากดูครับ ถ้าไม่ Crack จะดูได้ทีละคนทีละห้องครับ

Comment

แล้วสามารถเซพภาพมาด้วยได้มั้ยค่ะ

Comment

ต้องหาตัวเต็มให้ได้ครับถึงจะ Save ได้

Comment

ท่าน Asky 3.8 มี crack ที่ดูได้หลายๆ คนด้วย หรือ ครับ

ผม มีแต่ จอใหญ่
          ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
          ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
          ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
          sigpic

Comment

จอใหญ่ที่ว่านั้น เป็นแบบ Full screen เหรอคับ ของผมมัน หย๋ายขึ้นนิดหน่อย งะคับ ยังไงหว่า

Comment

ขอ crack ที่ดูได้หลายๆ คนด้วย จอใหญ่ ทำไง บอกหน่อยดิ apsch2@hotmail.com

Comment

จอใหญ่ที่ว่านั้น เป็นแบบ Full screen เหรอคับ ของผมมัน หย๋ายขึ้นนิดหน่อย งะคับ ยังไงหว่า
                มันไม่ถึงขนาดนั้น หลอกครับ

Full screen แล้วคุณจะคุยยังไง ครับ ไม่มี ครับ

ขอ crack ที่ดูได้หลายๆ คน
                ผมเองก็อยากได้ ครับ เท่าที่ ทราบต้องเสียเงิน
                ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
                ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
                ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
                sigpic

Comment

Working...
                X