Announcement

Collapse
No announcement yet.

s41 ถามเกี่ยวกับ touch padครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• s41 ถามเกี่ยวกับ touch padครับ

สวัสดีพอดีอยากจะถามเกี่ยวกับ touchpad ของ s41อ่ะครับ ว่ามันไม่สามารถเลื่อน page ขึ้นลง(แบบเดียวกับwheelเม้าส์) ได้เหรอครับ เมื่อก่อนใช้ hp มันก็ใช้ได้ หรือว่าเราสามารถลงโปรแกรมอะไรให้มันใช้ได้รึเปล่าครับ เพราะว่าใช้จนชินแล้วอ่ะครับ พอมาไม่มีแล้วรู้สึกไม่สะดวกเลย

ได้นิคับ

เกี่ยวรึป่าวไม่รุเครื่องผมลง

Q-HotkeyMgr

ด้วยอ่าคับ

Comment

ทำได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

ทำไงครับ บอกหน่อยของผมก็ไม่ได้

Comment

Touch Pad ส่วนที่เป็น Scrollbar มันเยื้องมาทางซ้ายหน่อยรึเปล่า เหมือนของเพื่อนผม เอานิ้วลากตรงขอบไม่เลื่อน มันก็งงเหมือนกัน แต่มาถึงบางอ้อ ตรงตอนที่เล่น Cs Sorce ใช้ Pad เนี่ยแหละ มันบ้า เลื่อนไปเลื่อนมา เปลี่ยนปืนซะงั้น

Comment

คุณ angear พีเอ็มไปแล้วคร๊าบบบบ

Comment

ลง Touchpad Driver หรือยังครับ ถ้าลงแล้วลองดับเบิลคลิกที่ Touchpad ตรง System Tray ครับ แล้วมันจะให้เข้าไปตั้งค่า Touchpad Properties ได้ครับ ว่าจะกำหนดพื้นที่ในการ Scroll ในแนวตั้งและแนวนอนแค่ไหน รวมทั้งตั้งค่าการ Tapping หรือแทบเพื่อคลิกครับ

Comment

Working...
              X