Announcement

Collapse
No announcement yet.

Amp+ลำโพงบ้าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Amp+ลำโพงบ้าน

อยากได้เป็น AVR+ลำโพง ครับ
    ฟัง Jazz หลักๆ ครับ
    ห้องประมาณ 4*4 ครับ
    อยากได้แบบดูหนัง ด้วย ครับ มี HDMI ด้วยก็ดีครับ
    ในราคาราวๆ25000-30000 นี่มีชุดไหนน่าเล่นบ้างครับ
    Last edited by space2; 25 Feb 2008, 02:25:45.

Home Theater

Comment

อยากได้เป็น AVR + ลำโพง หรือ int amp + ลำโพง

บอกแนวเพลงด้วยครับ เพื่อการแนะนำของท่านผู้รู้ทั้งหลาย

Comment

บอกมาก่อนว่า ฟังแนวไหน เอาไว้ฟังเพลงอย่างเดียวป่าว ห้องขนาดไหน

Comment

for 2ch

PM-4001 OSE SL + Mordaunt-Short 904i
          Yamaha AX-497 + Mission M-32i

Comment

Working...
          X