Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูหน่อยครับว่า ต้องเพิ่มไรมั้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใช้ สเปคเหมือนผมเกือบหมดเลยงิ แต่ผม E2140 1.6Ghz

...ที่เหลือเหมือนหมด เว้น Case

Comment

ผมจำได้ ตอนผมเล่นแรค ตอน เชิฟ ปะกิด ละก็ไทย เครื่องผม
      Celeron 1GHZ
      แรม 128
      วินโดร์ เอ็กพี ฉบับ โมดิไฟ แรม
      การ์ดจอ 8 M แชแรมอิกต่างหาก
      เน็ตนี่สุดๆ 56k แลคกระจาย ต้องเล่นดึกๆ 55
      บอร์ด ชิบ เวีย ไม่รู้ยี่ห้อ
      ฮาร์ดดิส 20G
      จอ 15 นิ้ว
      เค้าเตอร์เล่นลื่นดี 8 ตัวพอมากกว่านีเน่า เจอระเบิดแสง แทบร้อง555
      SF กะ แรค 2เกมส์นี้ กินทรัพยากรเครื่องต่ำมาก เครื่องนายเล่นได้อยู่แล้ว
      ผมว่าเชคชอฟแวร์ดี กว่าครับ เพราะ แรค ได้เอา อะไรมาใส่ด้วยที่กันบอทอะ ที่รูปโล่อะ
      ละเชคไดร์เวอร์ด้วย
      วินโดร์ อย่าพยายามไปใช้ของโมดิฟายมากครับ ไอ้พวก ตัดนู้นเสริมนี่ มันชอบตัด เซอร์วิสบางตัวออกทำให้มีปัญหาได้ ยิ่งไอ้วินโดร์แผ่น ควิกอะ กะมีปัญหากะ วิชวลเบสิกมากครับ
      ดีสุด ลงใหม่ 555 โดนไวรัสซะละมั้ง เอิ๊กๆ
      จากประสบการเล็กๆน้อยของผม

Comment

โอ้ ขุดกระทู้ขึ้นมาตอบ ไม่ได้ดูวันเวลาเลยเรา เอิ๊กๆ

Comment

Working...
        X