Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gears of war ฆ่าตัวนี่ยังไง(ตัว RAAM มั้ง) มีรูปครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอาธนูยิงให้ ค้างคาวกระจาย แล้วเอาไรเฟิ้ล ส่องหน้ามัน ทำไปเรื่อยๆ เดี๋ยวก็นอนเอง

ส่วนปืนกลที่ติดอยู่กับรถ อย่าไปใช้ครับ ค้างคาวเล่นเรานอนแน่

Comment

ผมใช้ธนูระเบิด อัดหัวมันจนหมดครับ จากนั้นใช้ปื่นกลที่เหลือ กระหน่ำหัวมัน แป่บเดียวตาย

กว่าจะฆ่าได้ ก็ continue หลายรอบอยู่

Comment

ตามความเห็นของท่านทั้งหลายที่กล่าวมาแหละครับ
        แล้วแต่เทคนิคของแต่ละคน อิอิ ส่วนผมรอจังหวะค้างคาวบินออกจากตัว RAAM
        แล้วใช้ สไนเปอร์ส่องมันไปเรื่อยๆครับ ถ้ามันเดินมาใกล้ๆ ก็หลบไปที่มีแสง เน้นเอาตัวรอด 5 5
        ยิงๆหลบๆ เดี๋ยวมันก็ตายครับ ผมไม่ใจร้อน แต่อยากเล่นภาค2 pc อดเลย อิอิ

Comment

เล่นคนเดียว ฆ่ายากคับแต่สนุกดี
          ถ้าเล่น CO-OP บอสตัวนี้กระจอกมาก

Comment

เล่นไม่ถึงด่านนี้........เลิกไปซะก่อน ...ฮุๆ

Comment

ผมใช้ป้อมปืนบนรถอะ

เอาธนูเป่าค้่างคาวแล้วขึ้นป้อมปืนกลยิงมัน 2 ชุดจอด

Comment

หลบๆที่มีไฟ สไนยิงหัวครับ เล่น2คนก็ไวอยู่

Comment

Working...
                X