Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gears of war ฆ่าตัวนี่ยังไง(ตัว RAAM มั้ง) มีรูปครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Gears of war ฆ่าตัวนี่ยังไง(ตัว RAAM มั้ง) มีรูปครับ

เรื่องมีอยู่ว่า ยิงมันยังไงก็ไม่ตาย ระเบิดก็ใช้หมดแล้ว มันยืนให้ยิงเฉยๆและมีค้างคาวบินล้อมมันไว้
    ใครที่ผ่านแล้วช่วยบอกทีครับ
    Attached Files

หลบแถว ๆ ที่มีไฟ แล้วปาระเบิดให้นกมันออกมาจากตัวมันแล้ว ใช้ สไน เป่า งับๆ

Comment

ผมอธิบายไม่ค่อยเข้าใจก็ ลอง Youtube พิทพ์ Gear of war Boos

Comment

ไปยืนตรงที่มีแสงสวาง ค้างคาวจะไม่เข้ามาทำร้าย และยิงใส่ตัวมันไปเรื่อยๆจนค้างคาวแตกตื่น แล้วก็ซัดไปเรื่อยๆ มันเดินมาก็วิ่งหลบไปที่อื่น ระวังค้างคาวบินมาแล้วกัด ต้องหาที่มีแสงสว่างให้ทันคราบ

Comment

หลบที่มีแสงสว่างแล้วยิงจังหวะที่อีกามันบินออกมาจากบอสหรือใช้ระเบิดทำให้อีกามันแตกออกมาจากบอสแล้วยิงก็ได้ครับ ยากพอควรผมตายไปหลายรอบกว่าจะจบ

Comment

ผมอยู่ตรงที่เริ่มต้นเลยตรงที่มีแสงสว่าง แล้วใช้ปืนยิงมันไปเรื่อยๆ พอค้างคาวบินออกมาเปลี่ยนเป็นปืนสั้น(แม็คนั่ม) พอมันเดินมาใกล้ก็เดินหนี

Comment

ผมใช้ธนูครับ
              ยิงไปนัดแรกค้างคาวจะแตกเราพยายามกดแอคทีฟรีโหลดให้ทันจะยิงเข้าตัวได้ประมาณ2นัดแล้วค้างคาวจะมาล้อมเหมือนเดิม
              ผมยิงไป11นัดโดนบ้างไม่โดนบ้างแล้วก็ปืนกลอีก1แม๊กเรียบร้อย
              แต่เห็นแบบนี้ก็ตายหลายรอบเหมือนกัน
              ถ้าจำไม่ผิดที่เคยดูคลิปมาน่าจะยิงธนูเข้าตัวประมาณ6-7นัดนี่แหละก็ตายแล้ว

Comment

จบแล้วครับ ตามรูป ผมใช้ปืนคู่กายครับ แม็ค 60นัด ยิงประมาณ 6-7 ชุดนี่แหละครับ ส่วน Dom คู่หูเจ็บอย่างเดียวเลย มันยากตรงที่ต้องหลบไปอยู่ที่แสงไฟนี่แหละครับ พอจบแล้วสบายใจเลยยยยยยยยยย
                Attached Files

Comment

ขอสูตรโกงให้ผมหน่อยคับ

Comment

ผมวิ่งไปตรงที่RAAMมันยืนตอนแรก(ป้อมปืน) ละก้อวิ่งไปวิ่งมารอบนั้นแหละคับ รอข้างคาวมันออกบินก็ใช้ปืนลูกซองยิงไปเรื่อยๆ

Comment

ขอtrainerด้วยคับ

Comment

ตอนนั้นผมเล่นกับ เอ็กบ้อกนะครับ ตัว นี้ ปืนที่จัดการมันได้ คือปืน ที่ ติดอยู่กับตัวรถไฟ เป็นปืนกลครับ (เราต้อง กด E ที่ตัวปืนอะ) ถ้ายิงโดนยิงไปเรื่อยๆ มันจะตายเอง ฉากตาย แบบ ว่า โดนยิงทะลุ อก ตายครับ ลองดู ผม ยิง ปืนปกติ ยังไงก็ไม่ตายโคตรอึด แต่เอา ปืน กล ยิง แปป เดียวตายเลย

Comment

ยากมากครับตัวนี้ แต่พยายามไปเรื่อยๆ โดยไปที่แสงไฟนั้นละครับ (มันยากตรงฝูงค้างคาวนั้นแหละ ลูกพี่มันไม่มีฝูงค้างคาวก้อกระจอกสิ้นดี)

Comment

เห็นขอ trainer กัน เอามาฝากครับ

http://www.cheathappens.com/download_file.asp?id=23416

Comment

ขอยคุณ trainer ที่เอามาแจกครับ

Comment

Working...
                              X