Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำเรื่อง sink หน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำเรื่อง sink หน่อยค่ะ

พอดีจะซื้อพัดลม ระบายความร้อน ของ cpu และพัดลมต่าง ๆ ในคอม
    อยากจะขอคำปรึกษาหน่อยค่ะว่าพัดลมระบายความร้อนในเครื่องคอม เนี่ย
    ทั้งหมดมันมีกี่ตัว และมีชื่อเรียกของแต่ละตัวว่าอะไร กันบ้าง
    และขอราคา พัดลมระบายความร้อน รุ่น ใหม่ ๆ หน่อยนะค่ะ
    ถ้าใครใช้รุ่นอะไรอยู่ป้าง ขอคำปรึกษา หน่อยค่ะว่าควรจะซื่อ รุ่นไหน ยี่ห้ออะไร
    งบไม่เกี่ยง ค่ะ มีงบอยู่ 5000 เอาแบบที่จำนวนรอบในการวิ่งเยอะ ๆ และ เสียงเงียบ
    อะค่ะ คือ พูดง่าย ๆ เอาแบบ ใช้งานได้ มีประสิธิภาพ มาก ๆ อะค่ะ

ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาแนะนำ นะค่ะ
    ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

แนะนำเข้าไปดูในเวบของ ทีเค กับเจได ครับ หมวด cpu cooling มีครบที่ต้องการครับ

Comment

www.jedicool.com

www.tkcom99.com

Comment

ระบุซีพียูและเคสที่คุณใช้อยู่มาด้วย จะทำให้กรอบคำแนะนำแคบลงและตรงเป้าที่คุณต้องการมากยิ่งขึ้น

Comment

Working...
        X