Announcement

Collapse
No announcement yet.

S41/T7500@3.18Ghz (เป็นโรคหัวใจห้ามดู ^^)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• S41/T7500@3.18Ghz (เป็นโรคหัวใจห้ามดู ^^)

มาแล้วครับ ความโหดภาค2 ของs41 335 ตัวเก่งของผม ภาคนี้เน้นเจ้า T7500 ครับ มาดูกันครับกับความเร็วระดับ 3.2 Ghz ตัวแรกของOverclockzone(มั้งครับ)

เริ่มจาก เบาะๆครับ 2.7-2.8 test everest ultimate edition ครับ
    Last edited by turionx2; 21 Aug 2008, 11:50:32.

ต่อด้วย ความโหดระดับ 2.9GHZ ครับ บัส 1000+แล้ว
    Last edited by turionx2; 21 Aug 2008, 11:29:57.

Comment

ท้ายสุดกับความโหดระดับ มาสเตอร์พีส T7500 2.2Ghz@3.18Ghz ครับ คนลากหัวใจแทบหยุด ถ่ายรูปมือสั่นเลย ^^ แต่เทสผ่านไปได้ด้วยดี (กะลาก 3.2 Ghzแล้วเทสแต่ใจยังไม่กล้าพอ ) ^^
      Last edited by turionx2; 21 Aug 2008, 11:50:32.

Comment

อืม..ห้ามลอกเลียนแบบ มิฉนั้นจะ...

Comment

กำทำไปได้ ยกนิ้วให้เลยคับ สุดยอด^^

Comment

ส่งสารมันเหมือนกันครับ s41-335 อายุเพิ่ง9วันเอง ^^

Comment

เกิน 7 วันแล้วนะครับ ไม่กลัวมันไม่สบายต้องเข้าโรงบาลเหรอครับ

Comment

รักจะอยู่กะผมต้องโหดครับ ^6^ แต่เจ้า s41-335 ตัวนี้ผ่าน QC ผมแล้วครับเพราะผมใช้งานโปรแกรมระดับเทพใช้ครับเช่น word excel ครับ ต้องการcpu ระดับเทพเท่านั้นครับ 55+ ^^

Comment

ไปได้ยังไง 3Ghz โหด

Comment

ใจร้ายใจดำ ตัวs41ตัวน้อยๆ ได้ แต่สุดยอดเลย่ะพี่ 555.. เจ๋งโคตรรรร

Comment

โว้วโวๆๆๆๆ สุดยอดครับท่าน turionx2 ทำไปได้ไงเนี่ย บัสแรมก็ทะลุเกิน 800 ไปแล้วนะนั่น บัส CPU ก็จะเท่าบัสของ PC เลยอ่ะ นับถือเลยท่าน แถมโปรแกรมที่ใช้ก็ระดับเทพเหมือนผมเลย 555+ แล้วแบบนี้จะเทสตู้ปลาพอผ่านไหมท่าน แล้วมีวิธีจัดการกับความร้อนยังไงบ้าง

ปล.แล้วถ้าเกิดปัญหานี่ศูนย์มันจะประกันให้ไหมเนี่ย เหอะๆ

Comment

ลองburn cpu สัก 2 hr. สิ จะดูว่าไหวมั้ยครับ ^^

Comment

^^คงเผาไม่ไหวครับ เป็นความแรง ชั่วขณะเท่านั้น ครับ ^^
                          สถิติใหม่ครับ T7500 2.2@@3.28 Ghz Super PI 1M 16วิ ...รักs41 จริงๆ
                          ปล อย่าว่าแต่เผาเลยครับ แค่test ผ่านโปรแกรม พวกนี้ก็ดีแว้ว

Comment

ใช้โปรแกรมไร clock อ่ะ บอกหน่อย อยากลองๆๆ

Comment

ว้าว อุณหภูมิไปเท่าไรครับนั้น

Comment

Working...
                              X