Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าผมใช้จออันเดิม(CRT17"จอแบนธรรมดา)จะต่อกับHD3850ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าผมใช้จออันเดิม(CRT17"จอแบนธรรมดา)จะต่อกับHD3850ได้ไหมครับ

สายต่อ(เรียกซะบ้านนอกเลยก็ผมไม่รู้จักอ่า)จะเสียบกะการ์ดจอได้ไหมครับ คือกำลังจะซื้อใหม่ยกเคสเลย แต่ลดต้นทุนไม่เอาจอ ถ้าต่อไม่ได้จะสามารถแปลงได้ไหม หรือต้องซื้อ LCD ครับ
    เล็งๆไว้ก้HD 3850 นี่แหละ

ไม่ได้ครับ เดี๋ยวไม่เนียน เสียอารมณ์ ล้อเล่นครับ ต่อได้ไม่มีปัญหาอยู่แล้วครับ ยังไงมันก็แถมหัวแปลงมาให้อยู่แล้ว (ตรวจสอบก่อนซื้อด้วย) หรือถ้ารุ่นไหนไม่แถมก็หาเองครับ 100-300

Comment

ได้ครับ มันจะมือตัวแปลงสัญญาณมาให้ครับ

Comment

อืม แต่ถ้าให้ดีควรใช้จออะไรดีครับจึงจะ คู่ควรกัน แนะนำที (เอาถูกๆ)

Comment

LG T711s Flat + Power Coler HD3850
          ใช้ด้วยกันมาใละ เนียนเลย 555+

Comment

LG T711s Flat + Power Coler HD3850
            ใช้ด้วยกันมาใละ เนียนเลย 555+

จะลองหาที่ โคราชดูครับ ขอบคุณมากๆครับ

Comment

ผมละชอบกาด์รของคุณ Soul จริงซิ้งสวยดีตัวนนี้ 256bitปะครับ แล้ว ราคาเท่าไรอะแพงมากป้าว
              อยากได้เอาไปดูหนัง อะ อิอิ

Comment

ถ้าใช้กับจอเก่า เฟรมเรตจะเยอะครับ เพราะมันไม่มีค่า native resolution ปรับไว้ต่ำ ๆ ก็ยังดูไม่แตก^^

Comment

CRT 17" น่ะดีแล้ว เล่นเกมปรับสุดทุกเกมเลย สำหรับ3850

ถ้าเป็น LCD 17" ปรับสุดไม่ไหว

Comment

ได้ครับ ผมใช้อยู่ครับ

Comment

Working...
                    X