Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่อสาย Front Panel

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต่อสาย Front Panel

ผมใช้บอร์ด Asus M2N-E ครับ อยากทราบว่าบอร์ดตัวนี้มันมีให้เสียบสาย Front Panel หรือป่าวครับ เพราะผมอยากจะต่อหูฟังกับไมค์ด้านหน้าเคสครับ ซึ่งผมมองดูในบอร์ดแล้วมันไม่มีอ่ะครับ..
    รบกวนเพื่อนๆที่ใช้บอร์ดรุ่นนี้ ต่อกันยังไงครับ...

มีคับ ต่อตามคู่มือ คับ แบบ ac97

Last edited by kgb99; 25 Feb 2008, 13:37:41.

Comment

ขอบคุณครับ คุณ KGB99 แล้วผมต้องไปตั้งไบออสอะไรเพิ่มเติมหรือป่าวครับ หรือว่าเสียบแล้วใช้งานได้เลยอ่ะครับ

Comment

ของผมไม่ได้ตั้งอะไรคับ เสียบแล้วใช้ได้เลย

GND

out L

out R

Comment

Working...
        X