Announcement

Collapse
No announcement yet.

พลังสีx1650pro ddr3 จะเล่นกมอะรัยไหวบ้างเนี่ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พลังสีx1650pro ddr3 จะเล่นกมอะรัยไหวบ้างเนี่ย

พลังสีx1650pro ddr3 จะเล่นกมอะรัยไหวบ้างเนี่ย
    ส่วนมากไว้ดูหนังhd ไม่ค่อยได้เล่นเกม
    กะจะรอ ซีรีย์ 9xxx มันถูกจะไปเล่นเห็น9600 เรื่องภาพมันเที่ยบatiได้แล้วนิ
    แหล่มเลย ภาพก็ชัด+แรงก็แรง อ่ะแหล่มเลย

ใช้เล่น PES2008 อยู่ครับ...ยังไหว

Comment

PES2008 - COD4 - NEED PROSTREET ลื่นเลยครับ
      Crysis ปรับต่ำหน่อยก็เล่นลื่นไม่กระตุกเลย

เท่านี้ก็แทบได้ทุกเกมส์แล้วนะ

Comment

เล่นได้ทุกเกมครับ ขึ้นอยู่กับเราว่า ถ้ามันกระตุกเราก็ลดความละเอียด ลดความสวยของภาพลงหน่อยครับ

Comment

ว่าแต่ ตัวx1650pro ใชโปรอะรัยocกันอ่า เรา atitool+rivaใช้ลากไม่ได้

Comment

rivatuner ก็ได้ครับ

Comment

ผมลากแล้วมันเออเร่อมัง

Comment

ต้องเทสเกมยิงไข่ครับ ชัวสุด

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                  ต้องเทสเกมยิงไข่ครับ ชัวสุด
                  อันนี้แน่นอนครับ เครื่องต้องนิ่งจริงๆครับ

Comment

สงสัย9800gtx2คงเอาไม่อยู่แน่

Comment

x1650 pro ddr3 ก็ คงประมาณเท่ากับ 7600gs อะคับ
                      ไม่ปรับ สุด ทุกเกมผมว่า ลื่น นะ ปรับกลางๆ อะ

ปรับสุด อาจจะ สะดุด บ้าง
                      ต้องลองดู

ผมมี x1650xt ddr3 นี่ cod 4 nfs pro street pes 2008 high หมดไหวนะ pro ก็น่าจะไหวแต่ ปรับต่ำลงมาหน่อยก็ดี

Comment

rivatuner ของผมลากได้เท่านี้เองอ่ะ clock630/mem730

Comment

อยู่ที่การปรับแหละ

Comment

เราลากไม่ได้เลย เป็น pcix

Comment

ตัวเก่าผม powercolor X1600pro DDR3
                              PES2008 medium ลื่น
                              COD4 ปรับ medium กึ่ง high ลื่น
                              CRYSIS ปรับ medium กึ่ง low ลื่น

Comment

Working...
                              X