Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือคนเล่น2142NSด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือคนเล่น2142NSด้วยครับ

EADMมันเป็นงี้ครับ

ไม่ขึ้นไรเลย ผมจำได้ว่าสมัยก่อนมันต้องมีปุ่มให้กดเยอะแยะ
    ลองหาวิธีแก้เป็นวันแล้วยังไม่ได้เลย
    เอาเป็นว่าใครมีไฟล์ภาคเสริมNSอยู่หลังไมค์ให้ทีสิครับ
    คงไม่ผิดกฏเว็บมั้งเพราะถ้าไม่ซื้อCDKEYของแท้เอาไฟล์ไปก็เล่นไม่ได้อยู่ดี

เมื่อก่อนที่บอร์ทeaเค้าโพสลิ้งไว้ให้โหลดอ่ะคับ(ตอนยังไม่ย้ายบอร์ด) ถ้าโหลดผ่านโปรแกรมมันช้าคับ โหลดเสร็จแล้วก็ไปactivateกับเวบอีกทีถึงจะเล่นได้คับ

Comment

Originally posted by qbert View Post
      เมื่อก่อนที่บอร์ทeaเค้าโพสลิ้งไว้ให้โหลดอ่ะคับ(ตอนยังไม่ย้ายบอร์ด) ถ้าโหลดผ่านโปรแกรมมันช้าคับ โหลดเสร็จแล้วก็ไปactivateกับเวบอีกทีถึงจะเล่นได้คับ
      ลิงค์นั้นตายไปแล้วครับ
      ผมไม่เล่นแล้วปัญหาเยอะจริงๆเซ็ง เมื่อก่อนยังเล่นได้อยู่เลย
      ลงแีพท1.4ก็มองเห็นเป็น1.2

Comment

ที่จริงแผนที่ของNSมีประมาณ3-4แผนที่(ถ้าจำไม่ผิดนะคับ) ถ้าไม่ลงก็ไม่เป็นไร พอมาด่านนั้นเราก็จะเล่นไม่ได้มันจะเด้งออก เมื่อก่อนก็ไม่เป็นไรหรอกคับ แต่พอเล่นทุกวันแล้วมันรำคาญอ่ะ เมื่อไหร่ๆก็วนมาที่แผนที่ของNSแล้วเด้งออกทุกทีเลย จริงๆไฟล์มันแค่ประมาณ160mbเองมั้ง ถ้าหาไม่ได้จริงๆผมจะอัพขึ้นเวบให้นะคับ

Comment

Working...
        X